ಸೆ. 25-30 : ವಳಲಂಬೆ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನವರಾತ್ರಿ ಪೂಜೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

Suddi logo copy

ವಳಲಂಬೆ ಶ್ರೀ ಶಂಖಪಾಲ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನವರಾತ್ರಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ವಿಶೇಷ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸೆ.೨೫ ರಿಂದ ೩೦ರವರೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸೆ.೨೫ ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ಚಂಡಿಕಾ ಹೋಮ, ನವನ್ನಾಭೋಜನ, ಸೆ. ೨೭ ಮತ್ತು ೨೮ ರಂದು ಸಂಜೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ದುರ್ಗಾ ಪೂಜೆ, ಸೆ. ೨೯ ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಆಯುಧ ಪೂಜೆ, ವಾಹನ ಪೂಜೆ, ಸಂಜೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ದುರ್ಗಾ ಪೂಜೆ, ಸೆ.೩೦ ರಂದು ವಿದ್ಯಾದಶಮಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಅಕ್ಷರಾಭ್ಯಾಸ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಚಂಡಿಕಾ ಹೋಮ ಮತ್ತು ದುರ್ಗಾ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿಸುವವರು ರೂ ೧೦೦ನ್ನು ತೆತ್ತು ರಶೀದಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ದೇವಾಲಯದ ಪ್ರಕಟಣೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.