ಹೆಚ್.ಡಿ.ಎಪ್.ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸುಳ್ಯ ಶಾಖೆಯ ವತಿಯಿಂದ ಗಿರೀಶ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್‌ ಹಾಗೂ ಡಾ. ಕೆ.ವಿ ಚಿದಾನಂದರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ.

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಹೆಚ್.ಡಿ.ಎಪ್.ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸುಳ್ಯ ಶಾಖೆಯ ವತಿಯಿಂದ ಡಾ.ಬಿ.ಸಿ ರಾಯ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಡಾ. ಕೆ.ವಿ ಚಿದಾನಂದ ಮತ್ತು ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಗಿರೀಶ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್‌ರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನ.೧೬ರಂದು ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು. ಹೆಚ್.ಡಿ.ಎಫ್.ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಹೆಡ್ ಆಶೋಕ್ ರಾವ್ ಡಾ. ಕೆ.ವಿ ಚಿದಾನಂದ ಮತ್ತು ಗಿರೀಶ್ ಭಾರದ್ವಾಜ್‌ರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿದರು. ಜಿಲ್ಲಾ ಮಾಜಿ ಲಯನ್ಸ್ ಗರ್ವನರ್ ಎಂ.ಬಿ ಸದಾಶಿವ ಅಭಿನಂದನಾ ಭಾಷಣಗೈದರು. ಶಾಖೆಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ರವೀಂದ್ರನಾಥ ಭಟ್. ಪಿ ಆತಿಥಿಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ರೋ. ದಳ ಸುಭ್ರಾಯ ಭಟ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನ ಗ್ರಾಹಕರು ಹಾಗೂ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.