ಕುದುರೆಮುಖದಿಂದ ಭಾಗಮಂಡಲ ಅರಣ್ಯಕ್ಕೆ ಒಂಟಿ ಸಲಗ -ನಾಲ್ಕು ದಿನ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕಳೆದ ನಾಲ್ಕು ವgಷಗಳಿಂದ ಕುದುರೆಮುಖ ರಕ್ಷಿತಾರಣ್ಯದಿಂದ ಭಾಗಮಂಡಲ ರಕ್ಷಿತಾgಣ್ಯಕ್ಕೆ ಸಂಚಾರಿಸಿಸುವ ಒಂಟಿ ಲಗ ಜ.೮.ರಂದು ಪಂಜ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿ ಕೊಂಡ ಒಂಟಿ ಸಲಗ ಜ.೧೧.ರಂದು ಪೆರಾಜೆ ದಾಟಿದೆ. ಪಂಜ ಅರಣ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಇಲಾಖೆಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಜನರ ಹತ್ತಿರ ಹೋಗದಂತೆ ನಿಗ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಒಂಟಿ ಸಲಗ ರಸ್ತೆ ದಾಟು ವೇಳೆ ವಾಹನ ಸಂಚಾರವನ್ನು ತಡೆದು ಮುಂಜಾಗ್ರತ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಆನೆ ಸಂಚರಿಸಿದ ಸ್ಥಳಗಲ್ಲಿ ಹಾನಿ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.ಆದರೆ ಮೂರು ವರುಷ ಹಿಂದೆ ಪುಳಿಕುಕ್ಕು ನಾಕೂರು ಎಂಬಲ್ಲಿ ಆನೆಗೆ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಎದುರು ಸಿಕ್ಕಿದ ಅಲ್ಲಿಯ ಸ್ಥಳೀಯ ನಿವಾಸಿ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡ ಎಂಬವರನ್ನು ಆನೆ ಕೊಂದಿದೆ.ಅದೇ ದಿನ ಕೊಡಿಂಬಳದಲ್ಲಿ ದನವೊಂದನ್ನು ಕೂಡ ಸಾಯಿಸಿದೆ. ಬಳಿಕದ ಎರಡು ವರುಷ ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿ ಕೊಂಡಿದ್ದು ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಹಾನಿ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ ಮತ್ತೆ ಸಂಚಾರ ಮಾಡಿ ಜನರಲ್ಲಿ ಭಯ ಹುಟ್ಟಿಸಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.