HomePage_Banner
HomePage_Banner
HomePage_Banner

ಬೆಳ್ಳಾರೆಯಲ್ಲಿ ರೋವರ್ ರೇಂಜರ್ ಸಮಾಗಮ, ಸ್ಕೌಟ್-ಗೈಡ್ಸ್ ರ‍್ಯಾಲಿ ಕಬ್ ಬುಲ್ ಬುಲ್ ಉತ್ಸವ 2018–Video

ಭಾರತ್ ಸ್ಕೌಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗೈಡ್ಸ್ ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಸ್ಥೆ ಪಂಜ, ಸರಕಾರಿ ಮಾ.ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಹಾಗೂ ಜೇಸಿಐ ಮತ್ತು ಯುವ ಜೇಸಿಐ ವಿಭಾಗ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಇವುಗಳ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ರೋವರ‍್ಸ್ ರೇಂಜರ‍್ಸ್ ಸಮಾಗಮ, ಸ್ಕೌಟ್ ಗೈಡ್ ರ‍್ಯಾಲಿ, ಕಬ್-ಬುಲ್ ಬುಲ್ ಉತ್ಸವ 2017-18  ಜ. 29ರಂದು ಬೆಳ್ಳಾರೆಯ ಸರಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲಾ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಪೂ. 11ಕ್ಕೆ ಸಭಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಂಡಿತು. ಅಪರಾಹ್ನ 4 ಗಂಟೆಗೆ ನಗರ ಮೆರವಣಿಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸಂಜೆ 6-30 ಕ್ಕೆ ಯೋಧರಿಗೊಂದು ನಮನ ಮತ್ತು ಪುರಸ್ಕಾರ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಾತ್ರಿ 8-45ಕ್ಕೆ ಶಿಬಿರಾಗ್ನಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಜ. 30ರಂದು ಅಪರಾಹ್ನ 2-00 ರಿಂದ ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯಲಿದೆ.

About The Author

Related posts

1 Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.