ಪತ್ನಿಯನ್ನೇ ಗೆಳೆಯನಿಗೆ ಮಾರಲು ಹೊರಟವನ ಬಂಧನ


ತನ್ನ ಕೈಹಿಡಿದ ಪತ್ನಿಯನ್ನು ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನಿಗೆ ಮಂಚದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೊರಟ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಸು ದಾಖಲಾಗಿದ್ದು, ಆತನ ಸ್ನೇಹಿತನನ್ನು ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಪೊಲೀಸರು ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಂಜ ಸಮೀಪದ ಪುತ್ಯ ಎಂಬಲ್ಲಿಯ ನಿವಾಸಿ ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ಮತ್ತು ಪಂಜದಲ್ಲಿ ಶಾಮಿಯಾನದ ಅಂಗಡಿ ಹೊಂದಿರುವ ಶಶಿಕುಮಾರ್ ಆರೋಪಿಗಳು. ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ತನ್ನ ಪತ್ನಿಯ ಬಳಿಗೆ ಶಶಿಕುಮಾರ್‌ನನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದ್ದನೆಂದೂ, ಆಕೆಯನ್ನು ಆತ ಅತ್ಯಾಚಾರಕ್ಕೆ ಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಆಕೆ ವಿರೋಧಿಸಿ ತಪ್ಪಿಸಿದ್ದಳೆಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದ್ದು, ನಿನ್ನೆ ತಮ್ಮ ಬಂಧುಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಂದು ಆಕೆ ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದರು. ಈ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಪೊಲೀಸರು ಎಸ್.ಐ. ಗೋಪಾಲ್‌ರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಇಂದು ದಾಳಿ ನಡೆಸಿ ಶಶಿಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ಇಬ್ಬರನ್ನೂ ವಶಕ್ಕೆ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

ಪಾರ್ಟಿ ಸಣ್ಣದಿರಲಿ , ದೊಡ್ಡದಿರಲಿ, ಎಲ್ಲಿಯೇ ಇರಲಿ ಸಂಗೀತದ ಜೊತೆಗೆ ಮನರಂಜಿಸಲು ಕರೆ ಮಾಡಿ : ೯೪೮೦೦೬೪೧೮೮

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.