ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವೈಶಾಖ ಪೌರ್ಣಮಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವರ್ಷಂಪ್ರತಿ ನಡೆಯುವ “ವೈಶಾಖ ಪೂರ್ಣಿಮಾ” ಮಹೋತ್ಸವವು ಏ. ೩೦ರಂದು ಜರುಗಿತು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಗಂಟೆ ೯ ಕ್ಕೆ ದೇವಳದ ಆಡಳಿತ ಮುಕ್ತೇಸರರಾದ ಮಣಿಕ್ಕಾರ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಶಾನುಭಾಗರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ, ವೈದಿಕ ಕಲಶಾಭಿಷೇಕದ ಬಳಿಕ ಉಭಯ ದೇವರ ಮಹಾಪೂಜೆಯಾಗಿ ಭೂರಿ ಭೋಜನವಾಯಿತು. ರಾತ್ರಿ ೮.೩೦ಗೆ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ದೇವರ ಪೇಟೆ ಸವಾರಿ, ಬೆಳ್ಳಿ ಪಲ್ಲಕಿ ಉತ್ಸವ, ಅಷ್ಟಾವಧಾನ, ವಸಂತಪೂಜೆ ನಡೆದು ರಾತ್ರಿ ೧೦ಕ್ಕೆ ಪ್ರಸಾದ ವಿವರಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಮಾಪ್ತಿಯಾಯಿತು. ಆಡಳಿತ ಮುಕ್ತೇಸರರಾದ ಮಣಿಕ್ಕಾರ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಶಾನುಭಾಗ್, ಎಂ ಲಕ್ಷ್ಮೀನಾರಾಯಣ ಶಾನುಭಾಗ್, ಮುಕ್ತೇಸರರಾದ ಬಿ. ಸುರೇಶ್ ಶೆಣೈ, ಬಿ. ಮಿಥುನ್ ಶೆಣೈ, ಬಿ. ಕೃಷ್ಣ ಪೈ, ಗೌಡ ಸಾರಸ್ವತ ಯುವಕವೃಂದದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಯಂ. ರಾಜೇಶ್ ಶ್ಯಾನುಭಾಗ್ ಮೊದಲಾದವರು ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.