ಮೂರು ಬಾರಿಯೂ ಮಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಮರಳುವಾಗ ಕಣ್ಣೀರಿಟ್ಟಿದ್ದೆ, ಈ ಬಾರಿ ಆನಂದ ಭಾಷ್ಪ ಸುರಿಸುವೆ : ಡಾ.ರಘು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

೩ ಬಾರಿ ನಾನು ಮಂಗಳೂರು ಮತ ಎಣಿಕೆ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಬರುವಾಗಲೂ ಕಣ್ಣೀರಿಟ್ಟಿದ್ದೆ. ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಗೆಲುವಿನ ಆನಂದ ಭಾಷ್ಪ ಸುರಿಸುವೆ ಎಂದು ಸುಳ್ಯ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಡಾ.ರಘು ಹೇಳಿದರು.
ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರಚಾರ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು, ನನ್ನ ತಾಯಿ ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ತಮ್ಮನ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಚುನಾವಣೆಗೆ ನಿಲ್ಲುವ ಮೊದಲು, ತಾಯಿಯ ಬಳಿ ಹೋದಾಗ, “ಬಾಲೆ, ಈ ಸರ್ತಿ ಓಟುಗು ಉಂತೊಡ್ಚಿ. ನಿನ್ನ ಕಣನೀರ್ ತೂಯೆರ ಆಪುಜಿ” ಎಂದರು. ಆಗ ನಾನು ” ಅಪ್ಪೆ ಈ ಸರ್ತಿ ಬೇಜಾರತ ಕಣನೀರ್ ಪಾಡಯೆ. ಸಂತೋಷದ ಕಣನೀರ್ ಪಾಡುವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ. ನಿಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಉತ್ಸಾಹ ನೋಡುವಾಗ ನನಗೆ ಹಾಗೆಯೇ ಅನಿಸುತ್ತಿದೆ. ೨೫ ವರ್ಷದಿಂದ ಇಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಶಾಸಕರಿಗೆ ನೀವೆಲ್ಲಾ ನೋವು ಪಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ. ಆದರೆ ಮೇ. ೧೫ರ ಬಳಿಕ ಈ ನೋವು ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಮತಯಂತ್ರದಲ್ಲಿ ನಂ.೨ ನನ್ನ ಹೆಸರಿದೆ. ಮತ ಎಣಿಕೆಯ ಬಳಿಕ ಅದು ನಂ. ೧ ಆಗಲು ನೀವೆಲ್ಲಾ ಆಶೀರ್ವಾದ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಡಾ. ರಘು ಕೋರಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.