ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ೧ ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ರೈತರ ಸಾಲ ಮನ್ನಾ ಹಣ ಪಾವತಿ ಆಗಿಲ್ಲ : ಎ.ವಿ.ತೀರ್ಥರಾಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಅವಿಭಜಿತ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ೧೩ ಸಾವಿರದ ಅಧಿಕ ರೈತರ ಸಾಲಮನ್ನಾ ಹಣ ಪಾವತಿ ಆಗಿಲ್ಲ. ಅದೇ ರೀತಿ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಮಂದಿಗೆ ಬಾಕಿ ಇದೆ ಎಂದು ಬಿಜೆಪಿ ಸುಳ್ಯ ಮಂಡಲ ಸಮಿತಿ ಚುನಾವಣಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಎ.ವಿ. ತೀರ್ಥರಾಮ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿ ವೇಳೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖಂಡರಾದ ಪಿ.ಸಿ. ಜಯರಾಮ ಮತ್ತು ಸೋಮಶೇಖರ ಕೊಯಂಗಾಜೆಯವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನೀಡಿದ ಹೇಳಿಕೆಗೆ ತ್ತರಿಸಿದ ಅವರು, ಅವಿಭಜಿತ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ೧೩ ಸಾವಿರದ ೫೦೦ಕ್ಕಿಂತ ಅಧಿಕ ರಯತರಿಗೆ ಈ ಸವಲತ್ತು ದೊರೆತಿಲ್ಲ. ಜೂ.೨೦ ಕಟ್ ಅಫ್ ಡೇಟ್ ನೀಡಿದ್ದು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ. ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನ ಸುಮಾರು ೧ ಸಾವಿರ ರೈತರಿಗೂ ಈ ಸವಲತ್ತು ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸಿಗುವಂತೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ಸಿಗರು ಇಚ್ಚಾಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು.
ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಸರಕಾರ ಅಸ್ತಿತ್ವಕ್ಕೆ ಬಂದ ಬಳಿಕ ಪಡಿತರ ವ್ಯವಸ್ಥೆ, ಮರಳು ನೀತಿಯನ್ನು ಕುಲಗೆಡಿಸಿತು ಎಂದು ವೆಂಕಟ್ ವಳಲಂಬೆ ಆರೋಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.