ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಲ್ಚಾರು ಕನ್ಸಲ್ಟಿಂಗ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ಶಾಸ್ತ್ರೀ ಸರ್ಕಲ್ ಬಳಿ ಇರುವ ಕರಾವಳಿ ಟವರ‍್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಸಾಯಿ ಚೇತನ್ ಕೆ. ರವರ ಕಲ್ಚಾರು ಕನ್ಸಲ್ಟಿಂಗ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ಸ್ ಕಛೇರಿಯು ಮೇ.೭ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಪುರೋಹಿತ್ ವೇದಮೂರ್ತಿ ಎಂ. ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ಭಟ್ ಅಡಿಕೆಹಿತ್ಲುರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಾಯಿಚೇತನ್‌ರವರ ತಂದೆ ಡಾ.ನಾರಾಯಣ ಭಟ್ ಕಲ್ಚಾರು, ತಾಯಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲೀಲಾ, ಅಜ್ಜಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಾನಕಿ ಕಲ್ಚಾರು ಹಾಗೂ ಕರಾವಳಿ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸನ ಮಾಲಕರಾದ ಚೆನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ, ನರಸಿಂಹ ಶಾಸ್ತಾವು ಹವ್ಯಕ ಘಟಕದ ಗುರಿಕಾರರಾದ ಕಾಡುತೋಟ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಭಟ್, ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪುರಸ್ಕೃತ ಗರೀಶ್ ಭಾರಧ್ವಾಜ್ ಸುಳ್ಯ, ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್ ಕಲ್ಚಾರು, ಸುಮಿತ್ರ ಇಂಜಿನಿಯರ್, ಸುಳ್ಯ ಪ್ರಸಾದ್ ಕೆದಿಲಾಯ, ಹಾಜಿ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ರಾಘವ ಬಲ್ಯಾಯ ಸುಳ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಸಿವಿಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟ್ರಕ್ಚರಲ್ ಡಿಸೈನ್, ಪಿ.ಇ.ಬಿ ಡಿಸೈನ್, ಅರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರಲ್ ಡಿಸೈನ್, ಬಿಲ್ಡಂಗ್ ಪ್ಲಾನ್ ಎಸ್ಟಿಮೇಶನ್, ಕನ್‌ಸ್ಟ್ರಕ್ಷನ್, ಪ್ರೋಜೆಕ್ಟ್ ಮೇನೆಂಜ್‌ಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.