ಮಡಪ್ಪಾಡಿ : ಮನೆಗೆ ಬೆಂಕಿ – ಮಗು ಸೇರಿ ಇಬ್ಬರು ಅಪಾಯದಿಂದ ಪಾರು – latest news

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಮನೆಯ ಅಡುಗೆ ಗ್ಯಾಸ್ ಸೋರಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಮನೆ ಭಾಗಶ ಉರಿದು ಹೋದ ಘಟನೆ ಮಡಪ್ಪಾಡಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದೆ.   ಮಡಪ್ಪಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಹಾಡಿಕಲ್ಲು ನಿವಾಸಿ ಅಂಗಾರ ಎಂಬವರ ಮನೆ ಬೆಂಕಿಗೆ ಉರಿದಿದ್ದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಬೆಂಕಿಯನ್ನು ನಂದಿಸಲಾಯಿತು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

           ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ಚಿತ್ರ

ಘಟನೆ ದಿನ ಅಂಗಾರ ಮತ್ತವರ ಮಗ ಮದುಕುಮಾರ್ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದ್ದು ಸೊಸೆ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು. ಮಗುವನ್ನು ಎದುರು ಜಗಲಿಯಲ್ಲಿ ಮಲಗಿಸಿ ಸೊಸೆ ಪಕ್ಕದ ಅಂಗಡಿಗೆ ತೆರಳಿದ್ದ ಸಂದರ್ಭ ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ. ಬೆಂಕಿ ಅಡುಗೆ ಮನೆಗೆ ವ್ಯಾಪಿಸುತ್ತಿದ್ದ ವೇಳೆ ಅಂಗಡಿಯಿಂದ ಸೊಸೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಬಂದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅಪಾಯ ಸಂಭವಿಸಿಲ್ಲ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಪರಿಣಾಮ ಸಾವಿರಾರು ರೂಪಾಯಿ ನಷ್ಟ ಉಂಟಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.