4ಟೆರಾ ಬೈಟ್ ಮೆಮೊರಿ>45 ದಿನ ಬ್ಯಾಟರಿ ಬ್ಯಾಕಪ್..!- ಬರುತ್ತಿದೆ ಲೆನೊವೊ Z5 ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್..!

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 ಬೀಜಿಂಗ್: ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿರುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ನ ಇಂಟರ್ನಲ್ ಮೆಮೊರಿ ಎಷ್ಟು…? 32 GB ? 64 GB ? 125 GB..? ಅಥವಾ 256 GB…? ಇದರ ಹೊರತಾಗಿ 512 GB ಮೆಮೊರಿ ಸಾಮರ್ಥವಿರುವ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಆದರೆ ಇವೆಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೇಳ ಹೆಸರಿಲ್ಲದಂತೆ ಮಾಡಲು ಚೀನಾ ಮೂಲದ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ದೈತ್ಯ ಕಂಪನಿ ಲೆನೋವೋ ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಇಂಟರ್ನಲ್ ಮೆಮೊರಿ ಬಗ್ಗೆ ಗ್ರಾಹಕರು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲೂ ಆಕ್ಷೇಪವೆತ್ತದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಒಂದನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಲು ಮುಂದಾಗಿರುವ ಲೆನೊವೊ, ಬರೋಬ್ಬರಿ 4 ಟೆರಾ ಬೈಟ್ ಆಂತರಿಕ ಮೆಮೊರಿ ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ. ಲೆನೊವೊ ಈಗ ಝಡ್5 4ಟಿಬಿ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು, ಸರಿಸುಮಾರು 10 ಲಕ್ಷ ಫೋಟೋ ಮತ್ತು 2 ಸಾವಿರ ಎಚ್‍ಡಿ ಸಿನಿಮಾಗಳನ್ನು ಈ ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಸ್ಟೋರೇಜ್ ಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ.ಇವಿಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ… Z5 ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಫೋನ್ ಒಂದು ಬಾರಿ ಪುಲ್ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡಿದರೆ ಮುಂದಿನ 45 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವುದೇ ಬೇಡ. ಸರಿಸುಮಾರು ಒಂದೂವರೆ ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಬ್ಯಾಟರಿ ಲೈಫ್ ಈ ಫೋನ್ ನೀಡಲಿದೆ ಎಂದು ಸ್ವತಃ ಕಂಪನಿಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಚಾಂಗ್ ಚೆಂಗ್ ‘ವೈಬೋ’ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್’ಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ವಿಶೇಷತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ Z5 ಫೋನ್ ಜೂನ್ 14 ರಂದು ವಿಶ್ವಾದ್ಯಂತ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ನಾಲ್ಕು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವಿಶೇಷತೆ, 18 ಪೇಟೆಂಟ್ ಹೊಂದಿರುವ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನಗಳು ಈ ಫೋನಿನಲ್ಲಿ ಇರಲಿದೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಲೆನೊವೊ 1 ಟಿಬಿ ಆಂತರಿಕ ಮೆಮೊರಿ ಹೊಂದಿರುವ ಫೋನ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದು, ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಫೋನ್ ಅಂದಾಜು 93 ಸಾವಿರ ರೂ. ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ.  ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಈ ಫೋನ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.