ಅನ್ಸಾರ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಿ ಯು.ಎ.ಇ. ಗೆ ತೆರಳಲಿರುವ ಲತೀಫ್ ಸಖಾಫಿಯವರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಅನ್ಸಾರುಲ್ ಮುಸ್ಲಿಮೀನ್ ಎಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಇದರ 50ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಗೋಲ್ಡನ್ ಜುಬಿಲಿ ಸವಿ ನೆನಪಿಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಡುವ ಸುವರ್ಣ ಭವನ ಕಟ್ಟಡದ ಸಹಾಯಾರ್ಥ ಗೋಲ್ಡನ್ ಮೆಂಬರ್‌ಶಿಪ್ ಅಭಿಯಾನಕ್ಕೆ ಮೆ.23 ರಿಂದ ಜೂನ್ 15ರ ತನಕ ಯು.ಎ.ಇ.ಯ ವಿವಿಧ ಪ್ರಾಂತ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಸ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಿರುವ ಅಬ್ದುಲ್ ಲತೀಫ್ ಸಖಾಫಿ ಗೂನಡ್ಕ ಇವರನ್ನು ಅನ್ಸಾರ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಜುಬಿಲಿ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಬೀಳ್ಕೊಡಲಾಯಿತು.

ಗಾಂಧಿನಗರ ಖತೀಬರಾದ ಅಲ್‌ಹಾಜ್ ಅಶ್ರಫ್ ಕಾಮಿಲ್ ಸಖಾಫಿ ದುಆ ನೆರೆವೇರಿಸಿ ಶುಭಾಶಂಸಗೈದರು. ಸಂಸ್ಥೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಕೆ.ಎಂ. ಮುಸ್ತಫ ಅನ್ಸಾರಿಯಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಕೆ.ಎಂ. ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜೀದ್ ಜನತಾ, ಗ್ರೀನ್ ವ್ಯೂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ. ಐ. ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್, ಗಾಂಧಿನಗರ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ಅನ್ಸಾರಿಯ ಒಮನ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಮಾಂಬ್ಲಿ, ಉಸ್ಮಾನ್ ಸಖಾಫಿ ನಾವೂರ್, ಅಬ್ದುಲ್ಲ ಸಖಾಫಿ ಕೆರೆಮೂಲೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಆರ್.ಕೆ. ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಹಾಜಿ ಕೆ.ಬಿ. ಮಹಮ್ಮದ್, ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಫ್ಯಾನ್ಸಿ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.