ಆಲೆಟ್ಟಿ : ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸಂಕಲ್ಪ ಹಾಗೂ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಹಿಂದೂ ರಾಷ್ಟ್ರ ಜಾಗೃತಿ ಅಭಿಯಾನದ ಅಂಗವಾಗಿ ಮೇ 25ರಂದು ಸನಾತನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸುಳ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ವತಿಯಿಂದ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ದೇವರ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ದೇವಳದ ಅರ್ಚಕರಾದ ದಿವಿಜೇಶ ಕೆದಿಲಾಯರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಧಕ ಬಿ. ರಾಮ ಭಟ್ ಪಟ್ವರ್ಧನ್ ಅವರು ಸನಾತನ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಂಸ್ಥಾಪಕರಾದ ಪರಾತ್ಪರ ಗುರು ಪ.ಪೂ. ಡಾ| ಜಯಂತ ಬಾಳಾಜಿ ಆಠವಲೆ ಅವರ ದಿವ್ಯ ಸಂಕಲ್ಪದಂತೆ ಸನಾತನ ಹಿಂದೂ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗಬೇಕು, ಗುರುದೇವರ ಮಹಾಮೃತ್ಯು ಯೋಗವು ನಿವಾರಣೆಯಾಗಬೇಕು, ಅವರಿಗೆ ದೀರ್ಘಾಯುಷ್ಯ ದೊರೆತು ಅವರ ಆರೋಗ್ಯ ಹಾಗೂ ಪ್ರಕೃತಿಯು ಸುಧಾರಿಸಬೇಕು ಎಂಬಿತ್ಯಾದಿಯಾಗಿ ಸಂಕಲ್ಪ ಹಾಗೂ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಮೆನೇಜರ್ ಶರತ್, ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಾಧಕರಾದ ನಂದಕುಮಾರ್ ಪ್ರಭು, ಧನಂಜಯ ಬಿ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ನಾಕ್ ಕಲ್ಚಾರು, ಹಾಗೂ ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ರಾಮಸುಂದರಂ, ಕಾಳಿಯಮ್ಮ ಮತ್ತು ವನಸಮ್ಮ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ದೇವರಿಗೆ ರುದ್ರಾಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿಸಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.