ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕರ ಪತ್ನಿ ಬಸ್ ಅಪಘಾತದಲ್ಲಿ ಮೃತ್ಯು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮದ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ಶ್ರೀ ಶಾಸ್ತಾವೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅರ್ಚಕರಾಗಿರುವ ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ್ ಭಟ್ ಶಿಪಗೇರಿಯವರ ಪತ್ನಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಲತಾರವರು ಮೇ. ೨೬ರಂದು ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಬಸ್ ಅಪಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾಗಿ ಸಾವನ್ನಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ. ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ್ ಭಟ್‌ರವರು ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಶಿರಸಿಯವರು. ಕಳೆದ ಒಂದು ವರ್ಷದಿಂದ ಕುಟುಂಬ ಸಮೇತ ಸುಳ್ಯದ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದು, ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅರ್ಚಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪತ್ನಿ ಲತಾರವರು ಊರಿಗೆ ಹೋಗಲೆಂದು ಮೇ. ೨೬ರಂದು ಸುಳ್ಯದಿಂದ ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ಹೋದರು. ಅಲ್ಲಿ ಬಸ್ ಇಳಿದು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಹಿಂಬದಿಯಿಂದ ಬಂದ ಬಸ್ ಅವರಿಗೆ ಢಿಕ್ಕಿಯಾಯಿತು. ಈ ಅಪಘಾತದಿಂದ ಅವರ ಸೊಂಟಕ್ಕೆ, ತಲೆಗೆ ಗಂಭೀರ ಗಾಯವಾಯಿತು. ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಮಂಗಳೂರಿನ ಎ.ಜೆ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತಾದರೂ ಆ ವೇಳೆಗಾಗಲೇ ಅವರು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದರು. ರಾತ್ರಿ ವಿಷಯ ತಿಳಿದ ಕೂಡಲೇ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಲತಾರವರ ಪತಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ್ ಭಟ್ ಹಾಗೂ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯವರು ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ತೆರಳಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.