ಚೊಕ್ಕಾಡಿ ಶ್ರೀರಾಮ ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ಶನೈಶ್ಚರ ಪೂಜೆ, ಬಲಿವಾಡು ಕೂಟ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ರಾಘವೇಶ್ವರ ಭಾರತೀ ಸ್ವಾಮಿಗಳವರ ಪೂರ್ಣಾನುಗ್ರಹಗಳನ್ನು ಪಡೆದು, ಸಮಸ್ತ ಭಕ್ತ ಜನರ ಶನಿದೋಷ ಪರಿಹಾರ ಹಾಗೂ ಲೋಕಕಲ್ಯಾಣದ ಸತ್ಸಂಕಲ್ಪದೊಂದಿಗೆ ಶನಿಶಾಂತಿ ಹೋಮ ಸಹಿತ ಸಾಮೂಹಿಕ ಶನೈಶ್ಚರ ಪೂಜೆ ಹಾಗೂ ಬಲಿವಾಡು ಕೂಟವು ಸೆ. ೮ರಂದು ಶ್ರೀರಾಮ ದೇವಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.

ಶ್ರೀರಾಮ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವೇ.ಮೂ. ಮಹೇಶ್ ಚೂಂತಾರುರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆಯಿತು. ಸಮಿತಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗಣೇಶ್‌ಮೂರ್ತಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾದ ಕೃಷ್ಣಮೂರ್ತಿ ನೇಣಾರು, ಗಣಪಯ್ಯ ವಾಲ್ತಾಜೆ, ಹಿರಿಯ ಸಲಹೆಗಾರ ಅನೆಕಾರ ಗಣಪಯ್ಯ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸತ್ಯವೆಂಕಟೇಶ ಹೆಬ್ಬಾರ್, ಅರ್ಚಕ ರಘುರಾಮ ಕೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರು, ಊರವರು ನೂರಾರು ಮಂದಿ ಪೂಜೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಗಳಾದರು.

 

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.