ಬೆಳ್ಳಾರೆ : ಮಾಹಿತಿ ಕೇಂದ್ರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ವಕ್ಪ್ ಮಂಡಳಿ, ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ವಕ್ಪ್ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ ಝಕರಿಯಾ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆಯಲ್ಲಿ ವಕ್ಫ್ ಮಂಡಳಿ ಹಾಗೂ ಅಲ್ಪಸಂಖ್ಯಾತ ಅಭಿವ್ರದ್ದಿ ನಿಗಮದಿಂದ ಸಿಗುವ ಸವಲತ್ತುಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಮುಸ್ತಫಾ ಕಲ್ಲಪಣೆ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.
ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಖತೀಬರಾದ ತಾಜುದ್ದೀನ್ ರಹ್ಮಾನಿ ದುವಾಶೀರ್ವಚನಗೈದರು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಭಾಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಹಾಜಿ .ಕೆ.ಎಂ ಮುಹಮ್ಮದ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು.

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಜಮಾಅತ್ ಉಪಾದ್ಯಕ್ಷ ಯು.ಎಚ್ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ,ಕೋಶಾದಿಕಾರಿ ಹಾಜಿ. ಕೆ ಮಮ್ಮಾಲಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಬಶೀರ್ ಕಲ್ಲಪಣೆ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಹಾಜಿ,ಶಾಫಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಬಶೀರ್ ಬಿ.ಎ , ಆರೀಫ್ ಬೆಳ್ಳಾರೆ,ಬಶೀರ್ ಕೆ.ಎ , ಜಮಾಲುದ್ದೀನ್ ಕೆ .ಎಸ್, ಆಶೀರ್ ಎ.ಬಿ , ಅಝರುದ್ದೀನ್ ಎಂ, ಜಲೀಲ್ ಎ.ಆರ್, ಹಾಗೂ ಕಲಂದರ್ ಹಾಜಿ , ಸೂಫಿ.ಕೆ.ಎಸ್ ಹಾಗೂ ಜಮಾಅತರು ಸಂಘ-ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಪ್ರತಿನಿದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.