ಗುತ್ತಿಗಾರು ರಬ್ಬರ್ ಸೊಸೈಟಿ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ 25 ಕೋಟಿ ವ್ಯವಹಾರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಗುತ್ತಿಗಾರು ರಬ್ಬರ್ ಬೆಳೆಗಾರರ ಮಾರಾಟ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘ ಇದರ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ ಸೆ‌.18 ರಂದು ಸಂಘದ ಪಧಾನ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಿತ್ಯಾನಂದ ಮುಂಡೋಡಿ ಅವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸಂಘವು ಪ್ರಸಕ್ತ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ 25 ಕೋಟಿಗೂ ಮಿಕ್ಕಿ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಿದೆ ಆದರೂ ರಬ್ಬರ್ ಗೆ ಬೆಲೆ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಇಳಿದಿರುವ ಕಾರಣ ಸಂಘವು ಲಾಭದತ್ತ ಮುಖ ಮಾಡಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ರಬ್ಬರ್ ನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಎಮ್.ಆರ್. ಎಫ್ ನವರಿಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಮಹೇಶ್ ಮುತ್ಲಾಜೆ, ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾದ ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಡಿ.ಎಂ, ನಾಗೇಶ್ ಪಾರೆಪ್ಪಾಡಿ, ಆನಂದ ದೇವ, ಶಶಿಕಲಾ ಡಿ.ಪಿ, ಸರೋಜಿನಿ ಎಂ, ಜತ್ತಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ್, ಮಹಾಲಿಂಗ ಬಿ, ಭರತ್ ನೆಕ್ರಾಜೆ, ಕರುಣಾಕರ ಎಚ್, ರಘುರಾಮ ಬಾಕಿಲ, ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಾಧಿಕಾರಿ ಪಿ.ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನಿತ್ಯಾನಂದ ಮುಂಡೋಡಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಭರತ್ ನೆಕ್ರಾಜೆ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.