ಎನ್ನೆಸ್ಸೆಸ್ ಹಾಗೂ ಸೇವಾ ಸಂಗಮದದಿಂದ ಬಳ್ಳಕದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕುರುಂಜಿ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಗೌಡ ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್‌ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೇವಾ ಯೋಜನೆ ಹಾಗೂ ಹಿರಿಯ ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕರ ಸಂಘ ಸೇವಾ ಸಂಗಮದ ವತಿಯಿಂದ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಗ್ರಾಮದ ಬಳ್ಳಕ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರಕ್ಕೆ ಪ್ರೋಜೆಕ್ಟರ್ ಕೊಡುಗೆ, ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್ ತಿದ್ದುಪಡಿ, ಕಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಡ್ ನೋಂದಣಿ, ಪಾನ್ ಕಾರ್ಡ್ ನೋಂದಣಿ ಹಾಗೂ ಸ್ವಚ್ಛತೆಯೇ ಸೇವೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಅಕ್ಟೋಬರ್ ೨ ರಂದು ಗಾಂಧಿ ಜಯಂತಿಯ ಅಂಗವಾಗಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಕೆ.ವಿ.ಜಿ.ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಬೊಳ್ಳೂರು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಯುವ ಉದ್ಯಮಿ ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಚಿಕ್ಮುಳಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದು, ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಸರಸ್ವತಿ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಮೊಗ್ರ, ಶ್ರೀಮತಿ ಮಿತ್ರಕುಮಾರಿ, ಕು.ಜೆ.ಡಿ.ವಿಜಯ, ಹಾಗೂ ಸದಾಶಿವ ಭಟ್ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಂಜೆ ನಡೆಯುವ ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಅಚ್ಚುತ ಗುತ್ತಿಗಾರು, ಸವಿತಾ ಕುಳ್ಳಂಪಾಡಿ, ಶಶಿಕಲಾ ಪೊಟ್ಟುಕೆರೆ, ರಘುವೀರ್ ಮೊಗ್ರ ಹಾಗೂ ಪುರುಶೋತ್ತಮ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಎನ್ನೆಸ್ಸೆಸ್ ಘಟಕಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಬಿಳಿನೆಲೆ, ಸುನಿಲ್‌ಕುಮಾರ್, ಎನ್ನೆಸ್ಸೆಸ್ ಸೇವಾ ಸಂಗಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜೇತ್ ಶಿರ್ಲಾಲ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಜಿತ್ ಮೊಗ್ರ ಹಾಗೂ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಲತಾ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.
ತಿದ್ದುಪಡಿ ಹಾಗೂ ನೋಂದಣಿಗೆ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್, ಪಡಿತರ ಚೀಟಿ, ಭಾವಚಿತ್ರ, ರಿಜಿಸ್ಟರ್‍ಡ್ ಮೊಬೈಲ್, ಬ್ಯಾಂಕ್ ಪಾಸುಪುಸ್ತಕ, ಪಾನ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗೆ ರೂ.೧೦೭ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಮಿಕ ಕಾರ್ಡ್‌ಗೆ ರೂ.೫೦ ಪಾವತಿಸಬೇಕೆಂದು ಸಂಘಟಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.