ಯಾದವ ಸಭಾ ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿ ಮಂಗಳೂರು ಮಹಾಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಯಾದವ ಸಭಾ ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿಯ ಮಹಾಸಭೆಯು ಮಂಗಳೂರಿನ ನೌಕರರ ಸಂಘದ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ಸೆ.೩೦ರಂದು ನಡೆಯಿತು.

ಮಧುಸೂದನ್ ಆಯರ್

ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ

ವಿವಿ ಬಾಲನ್

ಕರುಣಾಕರ ಹಾಸ್ಪಾರೆ

ಸದಾನಂದ ಕಾವೂರು

 ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಕೇಂದ್ರ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಧುಸೂದನ್ ಆಯರ್ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸದಾನಂದ ಕಾವೂರು, ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜನಾರ್ದನ ಕಣಕ್ಕೂರು, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶುಭಲಕ್ಷ್ಮಿ ಆರ್ಲಪದವು, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ತಾಲೂಕು ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನೂತನ ಸಮಿತಿ ರಚನೆಗೊಂಡು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಮಧುಸೂದನ ಆಯರ್, ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಕರುಣಾಕರ ಹಾಸ್ಪಾರೆ, ಉಪಾಧ್ಯ್ಷರಾಗಿ ವಿವಿ ಬಾಲನ್, ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಎ.ಕೆ. ಮಣಿಯಾಣಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಮಾಸ್ತರ್ ಕೇನಾಜೆ, ಜಯಕೃಷ್ಣ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಸಂಜೀವ ಮಣಿಯಾಣಿ ಬೀಡು ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ರಾಮಚಂದ್ರ ಯದುಗಿರಿ ಮಂಡೆಕೋಲು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.