ತುಳು ಸಾಹಿತ್ಯ ಸಮ್ಮೇಳನ- ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿಗಳ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕರ್ನಾಟಕ ತುಳು ಸಾಹಿತ್ಯ ಅಕಾಡೆಮಿ, ಸಮ್ಮೇಳನ ಸ್ವಾಗತ ಸಮಿತಿ, ಶ್ರೀ ಶಾರದಾಂಭ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಹಾಗೂ ತುಡರ್ ತುಳು ಕೂಟ ಸುಳ್ಯ ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯಚೆನ್ನಕೇಶವ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಎದುರಿನ ಶೀಂಟೂರು ನಾರಾಯಣ ರೈ ವೇದಿಕೆಯ ಡಾ.ಕುರುಂಜಿ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಗೌಡ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಅ. 16 ರಂದು ನಡೆಯುವ ಪ್ರಥಮ ತುಳು ಸಾಹಿತ್ಯ ಸಮ್ಮೇಳನದ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿ ಗಳ ಸಭೆಯನ್ನು ಶಾರದಾಂಭ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.


ಸ್ವಾಗತ ಸಮಿತಿ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಡಾ.ಹರಪ್ರಸಾದ್ ತುದಿಯಡ್ಕರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆ.ಗೋಕುಲದಾಸ್, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಶಿಧರ ಎಂ.ಜೆ.,ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಜೆ.ಕೆ.ರೈ ಸಮ್ಮೇಳನದ ರೂಪುರೇಷೆ, ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಗಳನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ಸಮಿತಿಯ ಪ್ರಮುಖರಾದ ನಂದರಾಜ್ ಸಂಕೇಶ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ರೈ ಮರುವಂಜ ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದರು.

ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಶವ ಮಾಸ್ತರ್, ಚಂದ್ರಾಕ್ಷಿ ಜೆ.ರೈ, ಭವಾನಿಶಂಕರ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ,ಎ.ಕೆ.ಅಜಿಲ,ರಾಜು ಪಂಡಿತ್,ಪ್ರವೀಣ ರೈ ಮರುವಂಜ, ಶಶಿಕಲಾ ಹರಪ್ರಸಾದ್, ಭಾರತಿ ಬಂಟ್ವಾಳ್, ಸುಜಯಕೃಷ್ಣ, ಗೀತಾ ಕೋಲ್ಹಾರ್, ಗಂಗಾಧರ ಮಟ್ಟಿ, ಚಿತ್ರಾ ಮಟ್ಟಿ, ರಮೇಶ್ ನೀರಬಿದಿರೆ,ಚಿನ್ನಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ್, ರಘುನಾಥ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ, ಚೇತನ್ ಕಜೆಗದ್ದೆ,ಲತಾ ಎಂ ರೈ, ಚಿದಾನಂದ ವಿದ್ಯಾನಗರ ಮೊದಲಾದ ವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಜೆ.ಕೆ.ರೈ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ರಮೇಶ್ ನೀರಬಿದಿರೆ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.