ಹರಿಹರ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿಗಳ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಇತಿಹಾಸ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಶ್ರೀ ಹರಿಹರೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಗಳು ಸಮರೋಪಾದಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು . ದೇಗುಲದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ, ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸ ಸಮಿತಿ, ಉಪಸಮಿತಿ ಗಳ ಸಭೆಯನ್ನು ಅ.11 ರಂದು ಕರೆಯಲಾಗಿತ್ತು.


ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕಿಶೋರು ಕೂಜುಗೋಡು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ದೇಗುಲದ ಮತ್ತು ಕಲಾ ಮಂದಿರದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂದಿಸಿ ಚರ್ಚಿಸಲಾಯಿತು. ನಿಧಿ ಸಂಗ್ರಹ ಸಮಿತಿಯನ್ನು ರಚಿಸಿ ಊರಿನ ಮತ್ತು ಪರವೂರಿನ ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಧನಸಹಾಯ ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದು, ಕಲಾ ಮಂದಿರದ ಕಾಮಗಾರಿಯನ್ನು ಆದಷ್ಟೂ ಬೇಗ ಪೂರ್ತಿಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಕೂಡು ಗಟ್ಟಿನ ಭಕ್ತರು ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹಾಗೂ ಇತರೆ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸುವ ಕುರಿತು ಚರ್ಚೆ ನಡೆಯಿತು.
ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವ ಆರ್ಥಿಕ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಭವಾನಿಶಂಕರ ಪಿಂಡಿಮನೆ, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಕುದ್ಕುಳಿ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸತೀಶ್ ಕೂಜುಗೋಡು, ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕಿರಿಭಾಗ, ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರ ದುರ್ಗಾದಾಸ್ ಮಲ್ಲಾರ, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ದಿವಾಕರ ಮುಂಡಾಜೆ, ಉಷಾ ಕಟ್ರಮನೆ, ಶೈಲೇಶ್ ಕಟ್ಟೆಮನೆ, ವಿವಿಧ ಸಮಿತಿಗಳ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಹಿಮ್ಮತ್ ಕೆ.ಸಿ, ವಿನೂಪ ಮಲ್ಲಾರ, ದಾಮೋದರ ಕಟ್ಟೆಮನೆ, ತಾರಾನಾಥ ಮುಂಡಾಜೆ, ಚಂದ್ರಾಮೋಹನ್ ನೆತ್ತಾರ, ಅಂಬಿಕಾ ಗುಂಡಿಹಿತ್ಲು, ತಾರಾಮಲ್ಲಾರ, ಜನಾರ್ಧನ ಗುಂಡಿಹಿತ್ಲು, ನಾರಾಯಣ ಪುಳಿಕುಕ್ಕು, ಶಿವರಾಮ ಕಜ್ಜೋಡಿ, ನಿತ್ಯಾನಂದ ಭೀಮಗುಳಿ ಉಪಸಮಿತಿಗಳ ಸದಸ್ಯರು ಹಾಗೂ ಊರ ಭಕ್ತರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.