ಸುಶ್ರೀ ಬ್ಯೂಟಿ ಸಲೂನ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ತಾಲೂಕು ಕಛೇರಿ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಮಧುವನ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಮತಿ ನಿಶಿತಾ ನವೀನ್ ಕೇರ್ಪಳ ರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಆಧುನಿಕ ಶೈಲಿಯ ನೂತನ ಸುಶ್ರೀ ಬ್ಯೂಟಿ ಸಲೂನ್ ಅ.೧೯ ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ವೈದ್ಯರಾದ ಡಾ.ವೀಣಾ ಫಾಲಚಂದ್ರ ರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಎಂ.ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ, ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಲಕ ಭಾಸ್ಕರ ನಾಯರ್, ಪ್ರಭಾಕರ ನಾಯರ್, ವಿಠಲ ದೋಣಿಮೂಲೆ, ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಮೊದಲಾದವರಿದ್ದರು. ನವೀನ್ ಕೇರ್ಪಳ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಸುಮಾರು ವರುಷಗಳಿಂದ ರಥಬೀದಿಯ ನಂದಿನಿ ಟವರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯೂಟಿ ಪಾರ್ಲರನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದು ಇದೀಗ ಇದರ ಅಂಗ ಸಂಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಅತ್ಯಾಧುನಿಕ ಸೌಲಭ್ಯ ಹೊಂದಿರುವ ಹವಾ ನಿಯಂತ್ರಿತ ಬ್ಯೂಟಿ ಸಲೂನ್ ತೆರೆದಿರುವುದಾಗಿ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.