ಭಾರತೀಯ ಜೀವ ವಿಮಾ ನಿಗಮದ ವತಿಯಿಂದ ಎಲಿಮಲೆ ಜ್ಞಾನದೀಪದ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪುರಸ್ಕಾರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಎಲಿಮಲೆ ಜ್ಞಾನದೀಪ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಜೀವ ವಿಮಾ ನಿಗಮದಿಂದ ೧ರಿಂದ 1೦ನೇ ತರಗತಿವರೆಗಿನ ಅತೀ ಹೆಚ್ಚು ಅಂಕ ಪಡೆದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಫಲಕ ನೀಡಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಎಲಿಮಲೆ ಜ್ಞಾನದೀಪ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಡೆಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಲ್.ಐ.ಸಿ. ಬ್ರಾಂಚ್ ಮೆನೇಜರ್ ಶ್ಯಾಮ್‌ಸುಂದರ್ ಟಿ. ಭಾಗವಹಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ ಜೀವ ವಿಮೆಯ ಮಹತ್ವವನ್ನು ತಿಳಿಸಿದರು. ಡೆವಲಪ್‌ಮೆಂಟ್ ಆಫೀಸರ್ ಗಣೇಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಉಮೇಶ್ ನಾಯ್ಕ್, ಎಲ್.ಐ.ಸಿ ಏಜೆಂಟ್ ಕೇಶವ ಕಾಯರ, ಶಾಲಾ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸೂರ್‍ಯನಾರಾಯಣ ಭಟ್ ಮೂಲೆತೋಟ, ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ ಗುಂಡಿಮಜಲು, ಆಡಳಿತ ನಿರ್ದೇಶಕ ಅನಿಲ್ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯ ಗದಾಧರ ಬಾಳುಗೋಡು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಶಿಕ್ಷಕರ ಪುನೀತ್ ರವಿ ವಂದಿಸಿದರು. ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಪವಿತ್ರಾ ಮೋಹನ್‌ಚಂದ್ರ ನಡುಬೆಟ್ಟು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.