ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ಇಕೋ ನಾನ್ ವೊವೆನ್ ಬ್ಯಾಗ್ಸ್ ಮಳಿಗೆ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯ ಗಾಂಧಿನಗರದ ಕಲ್ಪತರು ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಅಶ್ವಿನ್ ಅಡ್ಪಂಗಾಯರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಪರಿಸರ ಸ್ನೇಹಿ ಬಟ್ಟೆಚೀಲಗಳ ಇಕೋ ನಾನ್ ಒವೆನ್ ಬ್ಯಾಗ್ ಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸಿಕೊಡುವ ಮಳಿಗೆಯು ಮಾ.1 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.


ಅಂಬಿಕಾ ಆಯಿಲ್ ಮಿಲ್ ನ ಮಾಲಕ ಮನ್ಮಥ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ ರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಾಲಕರ ತಂದೆ ಪುಟ್ಟಣ್ಣ ಗೌಡ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ಶ್ರೀಮತಿ ಹೇಮಲತಾ ಪಿ.ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ಪ್ರಿಯಾಂಕ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಡಾ.ಅಶೋಕ, ನಾರ್ಕೋಡು ಟ್ರೇಡರ್ಸ್ ನ ಮಾಲಕ ಮುಕುಂದ ನಾರ್ಕೋಡು, ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಕೆ.ಜೆ, ವಿಕ್ರಮ್ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ಆನಂದ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಕೋಲ್ಚಾರು, ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕೋಲ್ಚಾರು, ಬೋಜಪ್ಪ ಗೌಡ ಬಿಲ್ಲರಮಜಲು, ಆನಂದ ಬಿಲ್ಲರಮಜಲು, ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಬಿ.ಎ, ಮನೋಹರ ಕಲ್ಲೆಂಬಿ, ಉಪೇಂದ್ರ,ಕೆ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಬಾರ್ಪಣೆ ಮೂದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ವಿಖ್ಯಾತ್ ಬಾರ್ಪಣೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ,ವಂದಿಸಿದರು. ಪರಿಸರ ಸ್ನೇಹಿ ಬಟ್ಟೆಚೀಲಗಳನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರು ಬಯಸಿದ ಅಳತೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕ್ಲಪ್ತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತಯಾರಿಸಿ ಮುದ್ರಿಸಿಕೊಡುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಇರುವುದಾಗಿ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.