ಕಾಯರ್ತೋಡಿ ಸೂರ್ತಿಲದ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಶ್ರಮದಾನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ ಸೂರ್ತಿಲ, ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಪಡ್ಪು ರಸ್ತೆಯು ಉಬರಡ್ಕದಿಂದ ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ಬರುವವರಿಗೆ ಬೈಪಾಸ್‌ನ ಹಾಗೆ ನಿರಂತರ ವಾಹನಗಳ ಸಂಚಾರ ಈ ಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಸೂರ್ತಿಲ ಕ್ವಾರ್ಟಸ್ ಬಳಿ ರಸ್ತೆಯು ತೀರಾ ಹದಗೆಟ್ಟಿದ್ದು, ಹಾಕಿದ ಜಲ್ಲಿಕಲ್ಲು ಕಿತ್ತು ಹೋಗಿತ್ತು. ಶಾಲಾ ಕಾಲೇಜು, ಅಂಗನವಾಡಿ ಪುಟಾಣಿಗಳು ಹಾಗೂ ನಾಗರಿಕರು ಈ ದಾರಿಯಾಗಿ ನಡೆದಾಡುವಾಗ ಆಗಾಗ ಅಪಘಾತಗಳು ಮತ್ತು ಟಯರ್‌ಗೆ ಸಿಲುಕಿದ ಕಲ್ಲು ನಡೆದಾಡುವವರ ಮೇಲೆ ತಾಗಿ ಅಪಾಯಗಳು ಸಂಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದವು.

ಇದನ್ನು ಮನಗಂಡ ರಕ್ತೇಶ್ವರ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಸೂರ್ತಿಲ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ನಾಯಕ್ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಜಯರಾಮ ಸೂರ್ತಿಲ, ಕೃಷ್ಣ ಬೆಟ್ಟ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಶಶಿಕಾಂತ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ರೈ ಸೂರ್ತಿಲ, ಮಹೇಶ್ ಸೂರ್ತಿಲ, ಸಾಜನ್ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಸುಜಿತ್ ಸೂರ್ತಿಲ, ಆದಿತ್ಯ ಸೂರ್ತಿಲ, ಮಂಜುನಾಥ ನಾಯಕ್ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಮಧುಕೃಷ್ಣ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಪೂರ್ವಿಕಾ ನಾಯಕ್ ಕಾಯತೋಡಿ, ಅನನ್ಯ ಸೂರ್ತಿಲ, ಪೃಥ್ವಿಕಾ ನಾಯಕ್ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ತೀರ್ಥರಾಮ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ ಮೊದಲಾದವರು ಸೇರಿ ರೋಡಲ್ಲಿರುವ ಜಲ್ಲಿಕಲ್ಲುಗಳನ್ನು ಹೆಕ್ಕಿ ಮಣ್ಣು ಹಾಕಿ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಹೋಗಲು ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು. ಅಲ್ಲದೆ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್‌ನ ನೀರುಜೋಡಣೆ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ತಿಲ ಅಂಗನವಾಡಿ ಬಳಿ ತೆಗೆದ ಕಣಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಹಾಗೂ ಸೂರ್ತಿಲ ಅಂಗನವಾಡಿ ಬಳಿ ಇರುವ ಕಸವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲಾಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.