ಪಂಕ್ತಿಬೇಧ ದೂರು ಹಿನ್ನಲೆ : ರೆಂಜಾಳ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಾದಿಗಳ ಸಭೆ, ಆರೋಗ್ಯಕರ ಚರ್ಚೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ರೆಂಜಾಳ ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ಮಹಾಗಣಪತಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಪಂಕ್ತಿಬೇಧ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕೆಲವು ಭಕ್ತರು ದೂರು ನೀಡಿದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಭಕ್ತಾಧಿಗಳ ಸಭೆಯು ಮಾ.4 ರಂದು ದೇವಸ್ಥಾನದ ವಿನಾಯಕ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ತಂತ್ರಿಗಳಾದ ಉಚ್ಚಿಲತ್ತಾಯ ಪದ್ಮನಾಭ ತಂತ್ರಿಗಳ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.


ಸುದೀರ್ಘವಾಗಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಮುಂದಿಟ್ಟು, ಆರೋಗ್ಯಕರ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಸಿದರು. ಕೆಲವು ಗೊಂದಲಗಳಿಗೆ ತಂತ್ರಿಗಳು ಉತ್ತರ ನೀಡಿದರು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್ ಭಟ ಬೊಮ್ಮಾರು, ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಕಂಜಿಪಿಲಿ, ಪ್ರ.ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶಶಿಕಾಂತ ಗುಳಿಗಮೂಲೆ, ಜಾತ್ರೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸವಿನ್ ಕೊಡಪಾಲ, ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪುಟ್ಟಣ್ಣ ಗೌಡ ಬಾಣೂರು, ಅನ್ನಪೂರ್ಣ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಿನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ ಬೇರಿಕೆ, ಭಜನಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪೂಜಾರಿ ಹೈದಂಗೂರು, ಮರ್ಕಂಜ ಪಂಚಸ್ಥಾಪನೆಗಳ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಲಿಂಗಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ ತೋಟಚಾವಡಿ, ಮರ್ಕಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೋನಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಹೈದಂಗೂರು, ನೆ.ಕೆಮ್ರಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದಿವಾಕರ ನಾಯಕ್ ಎರ್ಮೆಟ್ಟಿ, ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್ ಬಳ್ಳಕ್ಕಾನ, ಪ್ರಮುಖರಾದ ಮಹಾಬಲ ಕಟ್ಟಕ್ಕೋಡಿ, ಸಾಹಿತಿ ಕೃ.ಶಾ.ಮರ್ಕಂಜ, ಪ್ರಕಾಶ್ ಕಾಟೂರಾಯ, ಚಿತ್ತರಂಜನ್ ಕೋಡಿ, ಆನಂದ ಗೌಡ ಬಾಣೂರು, ಜಗನ್ಮೋಹನ ರೈ ರೆಂಜಾಳ, ಮಹೇಶ್ ಕಂಜಿಪಿಲಿ, ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ರೆಂಜಾಳ, ಸತೀಶ್ ರಾವ್ ದಾಸರಬೈಲು, ಶಂಕರನಾರಾಯಣ ಉಪಧ್ಯಾಯ, ಗಣೇಶ್ ರೈ ಮರ್ಕಂಜ, ಗೋವಿಂದ ಅಳವುಪಾರೆ, ಈಶ್ವರಪ್ಪ ಗೌಡ ಹರ್ಲಡ್ಕ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.