ಹರ್ಷಿತ್ ಸ್ವೀಟ್ಸ್ , ಜ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ಕ್ ಪಾರ್ಲರ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯ ಗಾಂಧಿನಗರದ ಗೋಪಿಕಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೋಮನಾಥ ಪೂಜಾರಿ, ಯಜ್ಞೇಶ್ ಕೆಂದಾಡಿ, ಯಶಸ್ವಿ ರೈ ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಯವರ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯ ಹರ್ಷಿತ್ ಸ್ವೀಟ್ಸ್, ಜ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ಮಿಲ್ಕ್ ಪಾರ್ಲರ್ ಮಾ.8 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಡಿತು.


ಪದ್ಮಶ್ರೀ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪುರಸ್ಕೃತ ಗಿರೀಶ್ ಭಾರಧ್ವಾಜ್ ರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಹಿರಿಯ ಉದ್ಯಮಿ ಹಾಜಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ನ.ಪಂ.ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಶೀಲಾವತಿ ಮಾಧವ, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್.ಎ.ರಾಮಚಂದ್ರ, ನ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯ ಗೋಪಾಲ ನಡುಬೈಲು, ಗಿರೀಶ್ ಕಲ್ಲುಗದ್ದೆ, ಮತ್ತು ಗುರುದತ್ ಶೇಟ್, ಕುಸುಮಾಧರ ಗೌಡ, ಸತೀಶ್ ಹಳೆಗೇಟು,ಸುಂದರ ಪೂಜಾರಿ ಸುಳ್ಯ, ಟೈಲರ್ ಫೆಡೇಶ್ ಹಾಗೂ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನಂದಿನಿ ಹಾಲು, ಮೊಸರು, ತುಪ್ಪ, ಪೇಡ,ಪನ್ನೀರ್, ಜ್ಯೂಸ್ ಐಟಂಗಳು, ಬೇಕರಿ ತಿಂಡಿ ತಿನಿಸುಗಳು, ತಾಜಾ ಕಬ್ಬಿನ ಹಾಲು,ದೇಶಿ ದನದ ಹಾಲು, ದೇಶಿ ದನದ ತುಪ್ಪ, ಜೇನು ತುಪ್ಪ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಮದುವೆ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಿತರ ಸಭೆ ಸಮಾರಂಭಗಳಿಗೆ ರಖಂ ದರದಲ್ಲಿ ಐಡಿಯಲ್, ಅಮೂಲ್ ಐಸ್ಕ್ರೀಮ್ ಒದಗಿಸಿಕೊಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.