ಎಣ್ಮೂರು: ಕೆಮ್ಮಲೆ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಪೂಜೆ, ಶೋಭಾ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ ಭಾಗಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 ಕೋಟಿ ಚೆನ್ನಯರು ನಡೆದಾಡಿದ ಹಾಗೂ ಅವರ ಆರಾಧ್ಯ ದೇವರಾದ ಕೆಮ್ಮಲೆ ಶ್ರೀ ನಾಗಬ್ರಹ್ಮ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಮಾ. 20 ರಂದು ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಪೂಜೆ ಮತ್ತು ಸಾಮೂಹಿಕ ನಾಗತಂಬಿಲ ಸೇವೆ ನಡೆಯಿತು.


ಪ್ರಧಾನ ಅರ್ಚಕ ವೇ.ಮೂ. ಕಲ್ಪಡ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಉಪಾದ್ಯಾಯರ ವೈದಿಕ ಕಾರ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಉಡುಪಿ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಸಂಸದೆ ಶೋಭಾ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ಬಾಲಾಲಾಯದಲ್ಲಿರುವ ದೇವರ ದರ್ಶನ ಪಡೆದರು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬಾಗಿಲು ತೆರೆಯುವುದು, ಬಳಿಕ ಗಣಹೋಮ, ಕಲಶ ಪೂಜೆ, ಪಂಚಾಮೃತಾಭಿಷೇಕ, ಕಲಶಾಭಿಷೇಕ, ನಾಗಪೂಜೆ, ಮತ್ತು ಸಾಮೂಹಿಕ ನಾಗತಂಬಿಲ ಸೇವೆ, ಮಹಾಪೂಜೆ, ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆ, ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ ನಡೆಯಿತು.
ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಾನಂದ ಕೆ., ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜಯರಾಮ ಐಪಳ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಕೆ., ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಐಪಳ, ಗಂಗಾಧರ ಮಂಜುಕಜೆ, ನಾರಾಯಣ ಕೊಡ್ಜೆ, ಗಣೇಶ ಅನ್ಯಡ್ಕ, ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಐಪಳ, ವಸಂತ ಕೆ., ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ್, ಶೇಷಪ್ಪ ಗೌಡ, ಜನಾರ್ದನ ಎ., ದಿನೇಶ್ ಎಚ್., ಹಾಗೂ ಊರ ಪರ ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.