ವಿಲ್ಮಾ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್‌ಗೆ ಡಿಸ್ಟಿಂಕ್ಷನ್

ಮಂಗಳೂರಿನ ಪದುವ ಪಿಯು ಕಾಲೇಜಿನ ದ್ವಿತೀಯ ಪಿಯುಸಿ ಕಾಮರ್ಸ್ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿ ಕುಮಾರಿ ವಿಲ್ಮಾ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ ಡಿಸ್ಟಿಂಕ್ಷನ್ ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ತೇರ್ಗಡೆಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ೬೦೦ ರಲ್ಲಿ ೫೧೦ ಅಂಕ ಪಡೆದಿದ್ದು ಶೇ. ೮೫ ಅಂಕ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಪಡೆದ ಅಂಕಗಳ ವಿವರ ಈ ರೀತಿ ಇದೆ:- ಕನ್ನಡ-೯೫, ಇಂಗ್ಲೀಷ್-೭೮, ಹಿಸ್ಟರಿ-೯೦, ಇಕನೊಮಿಕ್ಸ್-೮೭, ಬುಸಿನೆಸ್ ಸ್ಟಡಿ-೭೬, ಅಕೌಂಟೆನ್ಸಿ-೮೪.                                                                                                                                                 

ಈಕೆ ಪಂಜದ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೇರಿ ಪಂಜ ಹಾಗೂ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್ ದಂಪತಿಯ ಪುತ್ರಿ. ಈಗ ಇವರು ಮಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.