ಜ. 26 : ಗುಂಡ್ಯ ಶ್ರೀ ವಯನಾಟ್ ಕುಲವನ್ ದೈವಸ್ಥಾನದ ನವೀಕರಣ ಪುನರ್ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಮಹೋತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ಗುಂಡ್ಯ ಶ್ರೀ ವಯನಾಟ್ ಕುಲವನ್ ದೈವಸ್ಥಾನದ ನವೀಕರಣ ಪುನರ್ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ಮಹೋತ್ಸವವು ಜ. ೨೬ ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಜ.೧೮ ರಂದು ಪೂ. ೧೦.೪೫ ಕ್ಕೆ ಗೊನೆ ಕಡೆಯುವುದು, ಜ. ೨೫ ರಂದು ಪೂ. ೮.೨೫ ಕ್ಕೆ ಉಗ್ರಾಣ ತುಂಬುವುದು, ಪೂ. ೧೦.೦೦ ಕ್ಕೆ ಶ್ರೀ ಸದಾಶಿವ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ದೈವಸ್ಥಾನ ವರೆಗೆ ಗ್ರಾಮಸ್ಥರಿಂದ ಹಸಿರುವಾಣಿ ಮೆರವಣಿಗೆ ನಡೆಯಲಿರುವುದು. ರಾತ್ರಿ ೭.೦೦ ಕುತ್ತಿಪೂಜೆ, ಜ. ೨೬ ರಂದು ಪೂ. ೫.೩೦ ರಿಂದ ಗಣಪತಿ ಹವನ, ಪೂ. ಗಂಟೆ ೧೦.೩೦ ರಿಂದ ಶ್ರೀ ವಯನಾಟ್ ಕುಲವನ್ ಸಪರಿವಾರ ದೈವಗಳ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ, ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆ ನಂತರ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಅನ್ನ ಸಂತರ್ಪಣೆಯು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸಂಜೆ ಗಂಟೆ ೬.೩೦ ಕ್ಕೆ ಪುದಿಯೊಡ್ಕಲ್(ಹೊಸತು ಪುತ್ತೇರಿ) ನಡೆದು ನಂತರ ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಜ.೨೭ ರಂದು ಸಂಜೆ ೬.೩೦ ರಿಂದ ಕೈವೀದ್ ನಡೆಯಲಿರುವುದು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.