ಅರೆಕಲ್ಲು ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಶ್ರಮದಾನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಶ್ರೀ ಅರೆಕಲ್ಲು ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಸ್ವಾಮಿ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಪೆಬ್ರವರಿ-೨೦೨೦ ರಲ್ಲಿ ದೇವಾಲಯದ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಮತ್ತು ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶ: ನಡೆಯಲಿರುವುದರಿಂದ ಪ್ರತಿ ಅದಿತ್ಯವಾರದಂದು ಶ್ರಮದಾನ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಜ. ೧೨ರಂದು ಸಂಪಾಜೆ ಭಾಗ ಮತ್ತು ಚೆಡಾವು, ಸಂಪಾಜೆ ಬೈಲು ಭಾಗದಿಂದ ಶ್ರಮದಾನ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಯಿತು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬಾಳೆಹಿತ್ಲು ಪುರುಷೋತ್ತಮ, ಆಲಂಕಲ್ಯ ಬೋಜಪ್ಪ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಪಂಜಿಕಲ್ಲು, ತೇಜೇಶ್ ಆಲಂಕಲ್ಯ, ಕಿರಣ್ ಬಾಲಂಬಿ, ಅಜಿತ್ ದೇವರಗುಂಡ, ಸುನಿಲ್ ಹೊಸಮನೆ, ದಯಾನಂದ ಚೆದ್ಕಾರ್, ಹೃತಿಕ್ ಕುಕ್ಕೆಟ್ಟಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಟೈಲರ್, ಜಗದೀಪ್ ಕುಕ್ಕೆಟ್ಟಿ, ಶಭರೀಶ್ ಕುದ್ಕುಳಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.