ಮಂಡೆಕೋಲು : ಸಂಚಾರಿ ಯೋಗ ಶಿಬಿರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಮಂಡೆಕೋಲಿನಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರಿ ಯೋಗ ಶಿಬಿರದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಉಮೇಶ್ ಬೊಳುಗಲ್ಲು ನಿವೃತ ಯೋದರು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.


ಮಂಡೆಕೋಲು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೋಹಿನಿ ಬಿ. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ವಹಿಸಿದ್ದರು, ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಜನಜಾಗೃತಿ ವೇದಿಕೆ ಸುಳ್ಯ ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸುರೇಶ್ ಕಣೆಮರಡ್ಕ , ವೀರವನಿತೆ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ವಿನುತ ಪಾತಿಕಲ್ಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶಿಬಿರಕ್ಕೆ ಸುರೇಶ್ ಕಣೆಮರಡ್ಕ ಮತ್ತು ಉಮೇಶ್ ಬೋಳುಗಲ್ಲು ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಯೋಗ ಗುರುಗಳಾದ ಸಂತೋಷ್ ಮುಂಡಕಜೆ ಇವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಉದ್ಘಾಟನೆ ಬಳಿಕ ಸೂರ್ಯ ನಮಸ್ಕಾರ ಪ್ರಾತ್ಯಕ್ಷತೆ ನಡೆಯಿತು. ೨೫ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಮಿಕ್ಕಿ ಯೋಗರ್ಥಿಗಳು ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು. ೧೫ ದಿನ ಶಿಬಿರ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ, ಅಷ್ಟಾಂಗ ಯೋಗ, ಓಂಕಾರ ಧ್ಯಾನ,ಆಸನಗಳ ರಚನೆ, ಪ್ರಾಣಾಯಾಮ, ಮುದ್ರೆಗಳು, ಸೂರ್ಯ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಂತ್ರ ಸಹಿತ, ನೈತಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಪಾಠ ಹೇಳಿಕೊಡಲಾಗುವುದು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.