ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪಂಜಿಮಲೆ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವದ ಒತ್ತೆಕೋಲಕ್ಕೆ ಕೊಳ್ಳಿ ಮುಹೂರ್ತ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪಂಜಿಮಲೆಯಲ್ಲಿ ಫೆ.19&20 ರಂದು ನಡೆಯಲಿರುವ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವದ ಒತ್ತೆಕೋಲಕ್ಕೆ ಕೊಳ್ಳಿ ಮುಹೂರ್ತ ಜ.29 ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಗುಂಡ್ಯ ವಯನಾಟ್ ಕುಲವನ್ ದೈವಸ್ಥಾನದಿಂದ ಭಂಡಾರ ಆಗಮಿಸಿ ಸದಾಶಿವ ದೇವಸ್ಥಾನದವರೆಗೆ ತೆರಳಿ ಬಳಿಕ ಒತ್ತೆಕೋಲ ನಡೆಯುವ ಮಜಲಿಗೆ ಬಂದು ಕೊಳ್ಳಿ ಮುಹೂರ್ತ ನೆರವೇರಿಸಲಾಯಿತು. ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವದ ಪಾತ್ರಿ ರಾಮ ಮಣಿಯಾಣಿ ಮತ್ತು ವಯನಾಟ್ ದೈವದ ದರ್ಶನ ಪಾತ್ರಿ ಆನಂದ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಕೊಳ್ಳಿ ಮುಹೂರ್ತ ನಡೆಯಿತು. ಭಜನಾ ಸಂಘದ ಗೌರವ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಧಾಮ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಯ್ಯ ಗೌಡ ಗುಂಡ್ಯ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಧಾಕರ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಹಿರಿಯರಾದ ಬೆಳ್ಳಕುಂಞ ಗುಂಡ್ಯ, ಶಂಕರ ಪಾಟಾಳಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಸದಾಶಿವ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯ. ಸ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಸನ್ನ ಕೆ ಸಿ ಬಡ್ಡಡ್ಕ, ಲಕ್ಮಣ ಗೌಡ ಪರಿವಾರ, ಪವಿತ್ರನ್ ಗುಂಡ್ಯ, ಬೊಳ್ಳು ಕುಂಞ ಗುಂಡ್ಯ, ವಿನೋದ ಗುಂಡ್ಯ, ದಯಾನಂದ ಪತ್ತುಕುಂಜ,ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಗಬ್ಬಲ್ಕಜೆ, ಶ್ರೀನಾಥ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಶಶಿಧರನ್ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ತೇಜಕುಮಾರ್ ಕುಡೆಕಲ್ಲು, ಸತ್ಯ ಪ್ರಸಾದ್ ಗಬ್ಬಲ್ಕಜೆ, ಭಜನಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಚ್ಚುತ ಮಣಿಯಾಣಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಆಲೆಟ್ಟಿ ಹಾಗೂ ಪರಿಸರದ ಸ್ಥಳೀಯ ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.