ಬೂಡು ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ಅಪಾಯದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುವ ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ ಸರಿಪಡಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಮನವಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ಕಸಬಾ ಗ್ರಾಮದ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್  ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೊಳಪಟ್ಟ 13ನೇ ಬೂಡು  ವಾರ್ಡ್ ನಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಮಾಡಲು ವಿದ್ಯುತ್ ಕಂಬವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿ ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಎಳೆದಿದ್ದು, ಬೂಡುನಲ್ಲಿ ಎಳೆದಿರುವ ವಿದ್ಯುತ್ ತಂತಿಗಳು ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾದು ಹೋಗುತ್ತಿದೆ. ಬೂಡು ಭಗವತೀ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಬಳಿಗೆ ಬೂಡು ಕಾಲೊನಿಯಿಂದ ವಿದ್ಯುತ್ ಲೈನ್ ಜಾದು ಬರುತ್ತಿದ್ದು ಅದು ಜೋತು ಬಿದ್ದಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದ್ದು ಅವುಗಳನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ವಿದ್ಯುತ್ ಸರಬರಾಜು ಕಂಪೆನಿ ಉಪವಿಭಾಗ ಕಚೇರಿ ಸುಳ್ಯದ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹ ಎಂಜಿನಿಯರ್ ಅವರಿಗೆ ರಿಯಾಝ್ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್ ರವರು ಮನವಿ ನೀಡಿದರು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಿಹಾಬ್ ಬೂಡು, ನಾಸಿರ್, ಫೈಸಲ್, ಶಾಹಿಮುಲ್ಲಾ, ಷರೀಫ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.