ಕೊರೋನಾ ವೈರಸ್ ಹಿನ್ನಲೆ: ಪೆರಾಜೆ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಜಗತ್ತಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆ ತೀವ್ರ ಭಯದ ವಾತಾವರಣ ಸೃಷ್ಟಿ ಸಿರುವ ಕೊರೋನ ವೈರಸ್ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಶಮನವಾಗಲೆಂದು ಪೆರಾಜೆ ಶ್ರೀ ಶಾಸ್ತಾವು ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು. ಮುಖ್ಯ ಅರ್ಚಕರಾದ, ವೆಂಕಟರಮಣ ಪಾಂಗನಯರವರು ದೇವರಿಗೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಮೂಕ್ತೇಸರರಾದ ವಿಶ್ವನಾಥ್ ಕುಂಬಳಚೇರಿ, ಆಡಳಿತ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಕೊಳಂಗಾಯ, ಜೋಯಪ್ಪ ನಿಡ್ಯಮಲೆ, ನಾಗೇಶ್ ಕುಂದಲ್ಪಾಡಿ, ನಂಜಪ್ಪ ನಿಡ್ಯಮಲೆ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಅಮೆಚೂರ್, ಬೋಜಪ್ಪ ಪೆರುಮುಂಡ, ಊರ ಹಾಗೂ ಪರ ಊರ ಭಕ್ತರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.