ಇಡ್ಯಡ್ಕ ಶಾಲೆಗೆ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ಕೊಡುಗೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಇಡ್ಯಡ್ಕ ಸ.ಉ.ಹಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆಗೆ ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯ ಮತ್ತು ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯ ಸಿಟಿ ಇವರಿಂದ ಪೀಠೋಪಕರಣಗಳ ಕೊಡುಗೆಗಳ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.

 

ರೋಟರಿ ಸಂಸ್ಥೆಯವರು ಕೊಡಮಾಡಿದ ನೀರು ಶುದ್ಧೀಕರಣ ಘಟಕ, ನಲಿಕಲಿ ತರಗತಿಗೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ರೌಂಡ್ ಟೇಬಲ್, ಚಯರ್, ವಾಟರ್ ಫಿಲ್ಟರ್, ವಾಷ್ ಬೇಸಿನ್, ಏರ್ ಪೋರ್ಟ್ ಚಯರ್, ನಲಿಕಲಿ ಕಲಿಕಾ ಸಾಮಗ್ರಿ ಗಳು, ಅಕ್ಷರ ದಾಸೋಹದವರಿಗೆ ವಿತರಿಸಿದ ಏಫ್ರಾನ್ ಹಾಗೂ ಪ್ರಥಮ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಕೊಡುಗೆಯಾಗಿ ನೀಡಲಾಯಿತು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರೋಟರಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಗವರ್ನರ್ ರೋಟೆರಿಯನ್ ಮೇಜರ್ ಡೋನರ್ ಜೋಸೆಫ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಇವರು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಸಂವಾದ ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು. ಉಪ ಗವರ್ನರ್ ಡಾಕ್ಟರ್ ಕೇಶವ ಇವರು ಕರೋನಾ ವೈರಸ್ ನ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್ ಸುಳ್ಯ ಸಿಟಿ ಇದರ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರೋ. ಭಾನುಪ್ರಕಾಶ್ ಮಾತನಾಡಿ ಇನ್ನೂ ಮುಂದೆಯೂ ಶಾಲೆಯ ಸರಕಾರವನ್ನು ಕೋರಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರೋ. ಗುರುವಿಕ್ರಂ , ಎಸ್ ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು ಹಾಗೂ ಶಿಕ್ಷಕ ವೃಂದದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಏಳನೇ ತರಗತಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ, ಮುಖ್ಯ ಗುರುಗಳಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ರೇಖಾ ಶೇಟ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿ ,ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ಕುಮಾರಿ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.