ಕುಕ್ಕುಜಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಆದ್ಯ ಮೊಬೈಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕುಕ್ಕುಜಡ್ಕದ ಅಮರ ಸಹಕಾರ ಸೌಧದ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಆದ್ಯ ಮೊಬೈಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ಬ್ರಿಜೇಶ್ ಕೆ.ಬಿ. ಜಾಲ್ಸೂರುರವರ ಮಾಲಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಮಾ. 18 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು.
ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಜೋಗಿಯಡ್ಕರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಗಣಹೋಮ ನಡೆಯಿತು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಚೊಕ್ಕಾಡಿ ಸೊಸೈಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಘವೇಂಧ್ರ ಕುಮಾರ್ ಪುಳಿಮಾರಡ್ಕ , ಮುಖ್ಯಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಮೋಹನ್‌ಕುಮಾರ್, ಭಾಸ್ಕರ ಗೌಡ, ರುಕ್ಮಿಣಿ ಭಾಸ್ಕರ ಗೌಡ, ಜ್ಞಾನಭಾರತಿ ಕ್ಯಾಶ್ಯೂ ಫ್ಯಾಕ್ಟರಿಯ ಕರುಣಾಕರ, ಜಾಲ್ಸೂರು ದೇವಿಕಾ ಪ್ರಿಂಟರ್‍ಸ್‌ನ ಮಾಧವ ಗೌಡ, ಕನಕಮಜಲು ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಗಂಗಾಧರ ಕಾಳಮನೆ, ಜಾಲ್ಸೂರು ಶ್ರೀ ಇನ್‌ಫೋದ ಶ್ರೀವತ್ಸ, ಗುತ್ತಿಗಾರು ದದೇವಶ್ಯ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಶನ್‌ನ ಜಯಂತ ಕುಮಾರ ಡಿ.ಎಸ್., ಮಾಡಬಾಕಿಲು ಕೃಷ್ಣಪ್ರಸಾದ್, ಯೋಗೀಶ ಮಾಡಬಾಕಿಲು, ನಾಗಣ್ಣ ಗೌಡ ಕರ್ಮಜೆ, ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಸ್ನೇಹ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಿಕಲ್ಸ್‌ನ ಲೋಕೇಶ್, ಸುಳ್ಯ ಶ್ರೀ ಅಮ್ಮನ್ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್‌ನ ಶಿವು, ಶ್ರೀಕಂಠೇಶ್ವರ ಇಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್‌ನ ರೋಹಿತ್, ಕುಕ್ಕುಜಡ್ಕ ,ಬಿ.ಆರ್. ಜಯರಾಮ ಬೊಳ್ಳೂರು, ಅಮರಮುಡ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ಇಲ್ಲಿ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್, ಬಿಡಿಭಾಗಗಳು, ಎಲ್ಲಾ ಕಂಪೆನಿಯ ಡಿಟಿಹೆಚ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ರೀಚಾರ್ಜ್, ವಾಹನಗಳ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟು, ವಾಹನಗಳ ಇನ್ಶೂರೆನ್ಸ್, ಜಾತಿ, ಆದಾಯ ಪ್ರಮಾಣ ಪತ್ರಗಳು ಹಾಗೂ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳು , ಪಾಸ್‌ಪೋರ್ಟ್, ಪಾನ್‌ಕಾರ್ಡ್ ಸೇವೆಗಳು, ಜೆರಾಕ್ಸ್, ಕಲರ್ ಪ್ರಿಂಟ್, ಲ್ಯಾಮಿನೇಶನ್, ಡಿಟಿಪಿ ವರ್ಕ್, ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ಸೋಲಾರ್ ಪೈಂಟಿಂಗ್ಸ್ , ಇನ್ವರ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಟರಿ ಸೋಲಾರ್ ವಾಟರ್ ಹೀಟರ್, ವಯರಿಂಗ್ ಹಾಗೂ ಪ್ಲಂಬಿಂಗ್ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.