ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾಳೆ ಸೆಲೂನ್ ಬಂದ್

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕೊರೊನ ವೈರಸ್ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿಯವರ ಜನತಾ ಕರ್ಪ್ಯೂ ಕರೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಸೆಲೂನ್‌ಗಳು ಮಾ. 22 ಆದಿತ್ಯವಾರದಂದು ಬಂದ್ ಆಚರಿಸಲಿವೆ ಎಂದು ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಬಾರ್ಬರ್‍ಸ್ ಎಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪದ್ಮನಾಭ ಭಂಡಾರಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.


“ಬಾರ್ಬರ್‍ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ವತಿಯಿಂದ ಆದಿತ್ಯವಾರದಂದು ಮಾತ್ರ ಸ್ವಯಂ ಪ್ರೇರಿತ ಬಂದ್‌ಗೆ ಕರೆ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದು, ಸೋಮವಾರ ಸೆಲೂನ್ ಬಂದ್ ಇರುವುದಿಲ್ಲ, ಯಾರಾದರೂ ಸೆಲೂನ್ ಮಾಲಕರು ಇಚ್ಚಿಸಿದಲ್ಲಿ ಅಂದು ತಮ್ಮ ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ಬಂದ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಅಭ್ಯಂತರವಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅಂಗಡಿ ತೆರೆದಿಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಮನಸ್ಸಿರುವವರು ಮಾಡಬಹುದು” ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ಈಗಾಗಲೇ ಸೆಲೂನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಕ್ಷೌರಿಕರು ಮಾಸ್ಕ್ ಧರಿಸಿಕೊಂಡು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮಾಸ್ಕ್ ಖರೀದಿಸಿ ಧರಿಸಿದರೂ ಆದೀತು. ಅಥವಾ ಬಟ್ಟೆ, ಕರವಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ಮೂಗು ಮತ್ತು ಬಾಯಿಗೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ ಆದೀತು ಎಂದು ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.