ಜನರು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಉಳಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಕೊರೊನಾವನ್ನು ಹೊಡೆದೋಡಿಸಬಹುದಷ್ಟೇ – ಜಾಹ್ನವಿ ಕಾಂಚೋಡು ಸ್ಥಾಯಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು, ತಾ.ಪಂ. ಸುಳ್ಯ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕೊರೋನಾದ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ ಸಲ್ಲದು. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬನೂ ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ರಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಬಂದಿದೆ. ನಮ್ಮೆಲ್ಲರ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಸರಕಾರ ಕೈಗೊಂಡ ನಿಲುವನ್ನು ನಾವೆಲ್ಲ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಉಳಿಯಬೇಕಾಗಿದೆ. ಕೊರೋನಾದ ಬಗ್ಗೆ ಜನರಿಗೆ ಭಯದ ಜೊತೆಗೆ ದಿನನಿತ್ಯ ಬಳಕೆಯ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಪೂರೈಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಗೊಂದಲವಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಬೆಳಗಿನ 9 ರಿಂದ 12 ಗಂಟೆಯವರೆಗಿನ ಜನರ ಓಡಾಟವೇ ಸಾಕ್ಷಿ. ಮನೆ ಮನೆಗಳಿಗೆ ನಿತ್ಯೋಪಯೋಗಿ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಸರಬರಾಜು ಆದಲ್ಲಿ ಮನೆಯಿಂದ ಜನರನ್ನು ಹೊರಗೆ ಬಾರದಂತೆ ತಡೆಯಬಹುದು. ಜನರು ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಉಳಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಕೊರೊನಾವನ್ನು ಹೊಡೆದೋಡಿಸಬಹುದಷ್ಟೇ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.