ದುಗಲಡ್ಕ: ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಮನೆಬಾಗಿಲಿಗೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಬಿಸಿಯೂಟದ ಆಹಾರ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ಇಲಾಖೆಯ ಆಯುಕ್ತರ ಕಛೇರಿಯ ಸುತ್ತೋಲೆಯಂತೆ ಸರಕಾರಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆ ದುಗ್ಗಲಡ್ಕದ ಶಿಕ್ಷಕರು ಹೈದಂಗೂರು, ಬೊಳ್ಳಾಜೆ, ಕೊಡಪಾಲ, ಭರ್ಜರಿಗುಂಡಿ,ನೀರಬಿದಿರೆ,ಉಬರಡ್ಕ, ಎಲಿಮಲೆ, ಕುಕ್ಕುಜಡ್ಕ ಮತ್ತು, ದುಗ್ಗಲಡ್ಕ ಪರಿಸರದ ಎಲ್ಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಪೋಷಕರ ಮನೆಬಾಗಿಲಿಗೆ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಬಿಸಿಯೂಟದ ಆಹಾರ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಿಸಿ ವಿತರಿಸಿದರು.


ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕಿನ ಮುಂಜಾಗ್ರತಾ ಕ್ರಮ ಹಾಗೂ ಸಾಮಾಜಿಕ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ದೃಷ್ಟಿಯಿಂದ ಅಡುಗೆ ಸಹಾಯಕರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಲತ, ಶ್ರೀಮತಿ ರೆಜಿನಾ ಕ್ರಾಸ್ತಾ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ತಯಾರಿಸಿ, ಬಿಸಿಯೂಟದ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಉಣ್ಣಿಕೃಷ್ಣ ಮತ್ತು ಉದಯಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಅತ್ಯಾಡಿ ಆಹಾರ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ವಾಹನಗಳ ಮೂಲಕ ಪ್ರತೀ ಮನೆಗಳಿಗೆ ತಲುಪಿಸಿದರು. ಬೋಧಕೇತರ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ವಸಂತಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಎಸ್ ಡಿ ಎಂ ಸಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಶುಭಕರ ಪ್ರಭು ಸಹಕರಿಸಿದರು ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳಾದ ಭಾಗೀಶ್ ಕೆ.ಟಿ. ಯವರು ಸಾಥ್ ನೀಡಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.