ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಕಂಟಕ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಇಡೀ ವಿಶ್ವದ ಜನತೆಗೆ ಮಹಾಮಾರಿ ಕೊರೊನಾ ರೋಗ ಅಪ್ಪಳಿಸಿಕೊಂಡು ಜನರ ಜೀವನ ಅಲ್ಲೋಲ -ಕಲ್ಲೋಲವಾಗಿದೆ.

ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಹರಡುವಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅರಿವು ನೀಡಲು ಮಾಧ್ಯಮ ಮಿತ್ರರು, ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ವೈದ್ಯರು,ಸಂಘಟನೆಗಳು ಇವರೆಲ್ಲರು ತಮ್ಮ ಜೀವ ಪಣಕ್ಕಿಟ್ಟು ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಂತಹ ತುರ್ತು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಾವೆಲ್ಲರು ಕೈ ಜೋಡಿಸಿಕೊಂಡು ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿ ಸವಾಲು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮ ಸದ್ಯದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಮಟ್ಟವು ನಾವೆಲ್ಲ ಒಂದೇ ಎಂಬ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಹಬ್ಬಿಸಿದೆ. ಹಾಗೆ ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಹಾವಳಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಾದರೆ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಎಂಬ ಮೈಲುಗಲ್ಲು ದಾಟಲು ಅಸಾಧ್ಯ. ಅದರಲ್ಲೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಾದ ನಾವು ತುಂಬಾ ಕಲಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿಕೊಂಡು,ಕೊಟ್ಟಂತಹ ಈ ರಜಾ ದಿನವನ್ನು ದುರುಪಯೋಗ ಗೊಳಿಸದೆ,ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ನಮ್ಮ ನಮ್ಮ ಕಲಿಕಾ ಸಂಬಂಧಿತ ತಯಾರಿಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿರೋಣ.ಏಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಅನ್ನುವುದು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವ,ಸಾಧನಾಪೂರ್ವ ಕ್ಷೇತ್ರ ಎಂದರೆ ತಪ್ಪಾಗದು.

ಶಿಲ್ಪ ಗೌಡ‌ ಮುರುಳ್ಯ

ಪ್ರಥಮ ಪತ್ರಿಕೋದ್ಯಮ ವಿಭಾಗ , ವಿವೇಕಾನಂದ ಪದವಿ ಕಾಲೇಜು ಪುತ್ತೂರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.