ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ವಿವಿಧ ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಸೊಸೈಟಿ ವತಿಯಿಂದ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸವಿರುವ ಬಡಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಫುಡ್ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘ ಮತ್ತು ಈ ಭಾಗದ ಹಲವು ದಾನಿಗಳ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಗ್ರಾಮದ ಆಲೆಟ್ಟಿ, ಬಡ್ಡಡ್ಕ, ನಾರ್ಕೋಡು, ಬಾರ್ಪಣೆ, ಅರಂಬೂರು, ಕೋಲ್ಚಾರು ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ವಾಸವಿರುವ ಬಡಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಅಗತ್ಯ ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥಗಳ ಕಿಟ್ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು. ಸುಮಾರು 320 ಕಿಟ್ ಗಳನ್ನು ಸೊಸೈಟಿಯ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳೀಯ ದಾನಿಗಳಾದ ತೀರ್ಥಕುಮಾರ್ ಕುಂಚಡ್ಕ, ಜಗದೀಶ್ ಸರಳಿಕುಂಜ ಹಾಗೂ ಮತ್ತಿತರರ ಸಹಕಾರದಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ನಾಗಪಟ್ಟಣ ಸಿ.ಆರ್.ಸಿ.ಕಾಲೋನಿಯ ಸುಮಾರು 66 ಮನೆಗಳಿಗೆ ಕಿಟ್ ನ್ನು ವಿತರಿಸಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಸೊಸೈಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀಪತಿ ಭಟ್ ಮಜಿಗುಂಡಿ ಯವರು ತಿಳಿಸಿದರು.

 

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.