ಪಂಜ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದಿಂದ ಆಹಾರ ಕಿಟ್, ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಧನ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆರೋಗ್ಯ, ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆರಿಗೆ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

ಕೊರೊನಾ ಮಹಾಮಾರಿಯಿಂದ ಜನ ಕಂಗೆಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಪಂಜ ಹಾಲು ಉತ್ಪಾದಕರ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ವತಿಯಿಂದ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಸಂಘದ ಹಾಲು ಹಾಕುತ್ತಿರುವ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ೯ ಸಾಮಗ್ರಿ ಉಳ್ಳ ಆಹಾರ ಕಿಟ್ , ಸದಸ್ಯನು ಸಂಘಕ್ಕೆ ವಾರ್ಷಿಕ ನೀಡಿದ ಹಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿ ಲೀಟರ್‌ಗೆ ರೂ.೧.ರಂತೆ ಒಟ್ಟು ೨೯೮೫೦೦ ರೂ.ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಧನ ನೀಡಿ ನೆರವಾಗಿದೆ. ೬೨೦೦೦ ರೂ.ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ೨೦೦ ಆಹಾರ ಕಿಟ್ ತಯಾರಿಸಿದ್ದು ಹೈನುಗಾರಿಗೆ, ಪಂಜ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಿಗೆ ,ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರಿಗೆ ನೀಡಿಲಾಗಿದೆ. ಎ.೨೬.ರಂದು ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಶಾಸ್ತ್ರಿಯವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ವಿತರಣೆ ನಡೆಯಿತು. ಸಂಘದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ದೇವದಾಸ್ ರೈ ಕೆಬ್ಲಾಡಿ, ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ನಾರಾಯಣ ನಾಯ್ಕ ಚಾಳೆಗುಳಿ, ಚನಿಯಪ್ಪ ಕುಳ್ಳಕೋಡಿ,ಸತೀಶ್ ಬೊಳ್ಳಾಜೆ, ಉದಯ ಬಿ, ನವೀನ್ ಕೆಬ್ಲಾಡಿ, ಕೆ.ಆರ್.ಚಂದ್ರ, ಯಶೋಧ ಬಿಳಿಮಲೆ,ಸಾವಿತ್ರಿ ಪಾಂಡಿಗದ್ದೆ,ಕಾರ್‍ಯದರ್ಶಿ ಕೇಶವ ಕೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

ದೇಶ ಕೊರೋನಾ ಮಹಾಮಾರಿಯಿಂದ ತತ್ತರಿಸಿ ಹೋಗಿದೆ, ಪ್ರಧಾನ ಮಂತ್ರಿಗಳ ಆಶಯದಂತೆ ಮತ್ತು ಹಿರಿಯರು ಹೇಳುವ ಮಾತಿನಂತೆ ‘ಹಸಿದವನಿಗೆ ಊಟ ನೀಡು’ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಇಂಥಾ ಸಂಕಷ್ಟ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ನೆರವಾಗುವುದು ಸಂಘದ ಕರ್ತವ್ಯ ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಿ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ ಧನ ಮತ್ತು ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ನೀಡುತ್ತೀದ್ಧೇವೆ. :  ಸಿ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಶಾಸ್ತ್ರಿ

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.