ಉಬರಡ್ಕ: ಮನೆ ದುರಸ್ತಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಉಬರಡ್ಕಮಿತ್ತೂರು ಗ್ರಾಮದ ಉಬರಡ್ಕ ವಿನಾಯಕ ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ವತಿಯಿಂದ ಸರಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಅಮೈಮಡಿಯಾರು ಇದರ ಸಹಕಾರದಿಂದ ಬಡತನದಲ್ಲಿರುವ ಅಮೈಮಡಿಯಾರು ಶಾಲೆ ಅಡುಗೆ ಸಹಾಯಕಿ ಶ್ರೀ ಮತಿ ಶಾರದಾ ಕಟ್ಟೆಕೊಚ್ಚಿಯವರ ಮನೆಯ ದುರಸ್ಥಿ ಕಾರ್ಯ ವನ್ನು ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ಸದಸ್ಯರು ಜೂ.9 ರಂದು ನಡೆಸಿಕೊಟ್ಟರು.

ಈ ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಪಿ.ಯಸ್.ಗಂಗಾಧರ, ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶ್ರೀ ಮತಿ ಶೈಲಜಾ ಶಂಕರ, ಅಮೈಮಡಿಯಾರು ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಗುರು ಪದ್ಮನಾಭ ಅತ್ಯಾಡಿ,ಉಬರಡ್ಕ ಮಿತ್ತೂರು ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ನ ಸಹಾಯಕ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಉರುಂಡೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿದ್ಯಾಧರ ಹರ್ಲಡ್ಕ, ಪೂರ್ವಾದ್ಯಕ್ಷರುಗಳು,ಸದಸ್ಯರುಗಳು ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.