ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಸೀಲ್ ಡೌನ್ ವದಂತಿ : ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ನಿರಾಕರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಅಜ್ಜಾವರದ ಶಾಲೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಕ್ವಾರೆಂಟೇನ್ ನಲ್ಲಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕು ಧೃಡ ವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಸೀಲ್ ಡೌನ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ವದಂತಿ ಎಲ್ಲೆಡೆ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ.

” ಸೋಂಕಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಂಬಂಧಿಯೊಬ್ಬರು ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರಂತೆ. ಅವರು ಸೋಂಕಿತ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇದ್ದಲ್ಲಿಗೆ ಆಹಾರ ಕೊಂಡುಹೋಗಿದ್ದಾರಂತೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಕೂಡಾ ಸೀಲ್ ಡೌನ್ ಮಾಡುತ್ತಾರಂತೆ ” ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ. ಸುದ್ದಿ ವರದಿಗಾರರಿಗೂ ಈ ಕುರಿತು ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖರು ಕರೆ ಮಾಡಿ ವಿಚಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಎಲ್ಲ ವದಂತಿಗಳ ಕುರಿತು ತಹಶೀಲ್ದಾರ್ ಅನಂತಶಂಕರ್ ರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ವಿಚಾರಿಸಿದಾಗ “ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬಂದಾಗ ಅವರನ್ನು ಶಾಲೆಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಕಳುಹಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಹೋಗಿ ಬಂದಿದ್ದೇವೆ. ಪಾಲಿಸಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲ ಮುಂಜಾಗ್ರತಾ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದೇವೆ. ಇದರಿಂದ ತಾಲೂಕು ಕಚೇರಿ ಸೀಲ್ ಡೌನ್ ಆಗೋದು ಯಾಕೆ?. ಸುಮ್ಮನೆ ವದಂತಿಗಳು ಹರಡುತ್ತಿವೆ. ಯಾರು ಪ್ರೈಮರಿ ಕಾಂಟೆಕ್ಟ್, ಸೆಕೆಂಡರಿ ಕಾಂಟಾಕ್ಟ್ ಎಂದು ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆಯವರು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಕ್ವಾರಂಟೇನ್ ನಲ್ಲಿದ್ದವರಿಗೆ ಆಹಾರ ತಂದು ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದವರಿಗೂ ನಿಯಮ ಪಾಲಿಸುವಂತೆ ಆರಂಭದಲ್ಲೇ ಹೇಳಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಅಣ್ಣ ಮುಂಬೈಯಿಂದ ಬಂದ ತಕ್ಷಣ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿದು ಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ನಾವು ಮನೆಯಿಂದ ಆಹಾರ ತೆಗೆದು ಶಾಲೆಯ ಕಂಪೌಂಡ್ ನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಬಂದ ಬಳಿಕ ಅಣ್ಣ ಬಂದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ. ನಾವ್ಯಾರು ಶಾಲೆಯ ಗೇಟು ದಾಟಿ ಒಳಗೆ ಹೋಗಿಲ್ಲ. ತಾಲೂಕು‌ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ನಮ್ಮವರು ಆಹಾರ ಕೊಂಡು ಹೋಗಿಯೇ ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಸೋಂಕಿತ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಹೋದರ ಸುದ್ದಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.