ಮರಾಟಿ ಸಮಾಜ ಸೇವಾ ಸಂಘ ಕಲ್ಮಡ್ಕ ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಮರಾಟಿ ಸಮಾಜ ಸೇವಾ ಸಂಘ ಕಲ್ಮಡ್ಕ ಇದರ ನೂತನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ರಚನೆಯಾಗಿದ್ದು,

ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀ ಓಬಯ್ಯ ನಾಯ್ಕ ಮಾಳಪ್ಪಮಕ್ಕಿ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ ಉಡುವೆಕೋಡಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀ ನಾರಾಯಣ ನಾಯ್ಕ ಬೊಳಿಯೂರು, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ತೀರ್ಥನಂದ ಧರ್ಮಡ್ಕ, ಜತೆಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ರಾಜೇಶ್ ಕಾಚಿಲ, ಖಜಾಂಜಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ಜಯರಾಜ್ ಕಡಂಬುಕಾನ, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ರಾಮ ನಾಯ್ಕ ಉಡುವೆಕೋಡಿ, ಜತೆಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಶ್ರೀ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯ್ಕ ಬೊಮ್ಮೆಟ್ಟಿ, ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಶ್ರೀ ರವೀಂದ್ರ ಬ್ರಾಂತಿಗದ್ದೆ, ಶ್ರೀ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಬ್ರಾಂತಿಗದ್ದೆ, ಶ್ರೀ ವೆಂಕಪ್ಪ ನಾಯ್ಕ ಮಂಞನಕಾನ, ಶ್ರೀ ಶೀನ ನಾಯ್ಕ ಅಡಿಕೆಹಿತ್ಲು, ಶ್ರೀ ವೆಂಕಟರಮಣ ಧರ್ಮಡ್ಕ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.