ಪಂಜ : ಪೌಷ್ಠಿಕ ಆಹಾರ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle

ಮಹಿಳಾ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಇಲಾಖೆ ಸುಳ್ಯ ವತಿಯಿಂದ ೬ತಿಂಗಳಿಂದ ೩ವರ್ಷದೊಳಗಿನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಹಾಗೂ ಗರ್ಭಿಣಿ, ಬಾಣಂತಿಯರಿಗೆ ಪೌಷ್ಠಿಕ ಆಹಾರ(ಅಕ್ಕಿ, ಹಾಲು, ಸಕ್ಕರೆ, ಹೆಸರು, ಮೊಟ್ಟೆ, ಬೆಲ್ಲ, ನೆಲಕಡಲೆ-ಇತ್ಯಾದಿ)ವನ್ನು ಪಂಜ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಪಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಡಾ.ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಕಾನತ್ತೂರುರವರು ವಿತರಿಸಿದರು. ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಭಾಗೀರಥಿ, ಸಹಾಯಕಿ ವಿಮಲ ಹಾಗೂ ಪಂಜ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಹಾಗೂ ಪಂಜ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಪೂರ್ವಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪುಷ್ಪಾ ಡಿ.ಪ್ರಸಾದ್ ಹಾಗೂ ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.