ರೋಟರಿ ಸುಳ್ಯ ಸ್ವರ್ಣ ಮಹೋತ್ಸವ ವರ್ಷದ (2020-21) ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ರೊ.PHF. ಡಾ.ಗುರುರಾಜ್ ವೈಲಾಯ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಯಾಗಿ ರೊ.ಲತಾಮಧುಸೂಧನ್ ಆಯ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

2020-21 ಸುಳ್ಯ ರೋಟರಿಗೆ ಸುವರ್ಣಮಹೋತ್ಸವ ದ ಸಂಭ್ರಮ ಕಳೆದ ಐದು ದಶಕಗಳ ಕಾಲ ಹಲವಾರು ಸಮಾಜ ಸೇವಾಕಾರ್ಯವನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಂಡು ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಷ ಸುವರ್ಣಮಹೋತ್ಸವ ದ ಅಂಗವಾಗಿ ಹಲವಾರು ಸಮಾಜಮುಖಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ವನ್ನು ಹಮ್ಮಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ಸುಕವಾಗಿದ್ದು ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಪ್ರವೃತವಾಗಿದ್ದು ಇದಕ್ಕೆ ಸರ್ವರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರೊ.ಡಾ.ಗುರುರಾಜ್ ವೈಲಾಯ ಕೋರಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

 

ರೊ.ಡಾ.ಗುರುರಾಜ್ ವೈಲಾಯ

ರೊ.ಲತಾಮಧುಸೂಧನ್

ಪ್ರಸ್ತುತ ವರ್ಷದ (೨೦೨೦-೨೧) ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ರೊ.PHF. ಡಾ.ಗುರುರಾಜ್ ವೈಲಾಯ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ರೊ.ಲತಾಮಧುಸೂಧನ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದು,ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ರೊ. ಅನಂದ ಕಂಡಿಗ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ. ರೊ.ಪ್ರಭಾಕರನ್ ನಾಯರ್,ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಚೇರ್ಮನ್ ಆಗಿ ರೊ.ಡಾ.ಕೇಶವ P.K. , ಕ್ಲಬ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ರೊ.ಮಾಧವ B.T., ವೊಕೇಶನಲ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ರೊ.Y.K. ರಮಾ,ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸೇವಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ರೊ.ಸುಬ್ರಾಯ ಭಟ್ ದಳ, ಕಮ್ಯುನಿಟಿ ಸೇವಾ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ರೊ.ಡಾ.ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣ B.N., ಯೂತ್ ಸರ್ವಿಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿ ರೊ.ಗಿರಿಜಾಶಂಕರ್ ತುದಿಯಡ್ಕ, ಪಲ್ಸ್ ಪೋಲಿಯೋB ಸಭಾಪತಿಯಾಗಿ ರೊ.ಸೀತಾರಾಮ್ ರೈ,TRF  ಸಭಾಪತಿಯಾಗಿ ರೊ.ಗಣೇಶ್ ಆಳ್ವ, ಸರ್ಜೆಂಟ್ ಅಟ್ ಆರ್ಮ್ಸ್ ಆಗಿ ರೊ.ಅವಿನಾಶ್, ಸಂಪಾದಕರಾಗಿ ರೊ.ಅಬ್ದುಲ್ ಕಲಾಂ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ.  

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.