ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ: 571 ಮಂದಿಯ ಉಚಿತ ಕೊರೋನಾ ಪರೀಕ್ಷೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಕುಲ್ಕುಂದದ ಓರ್ವನಿಗೆ ಪಾಸಿಟಿವ್

ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದ ಕುಕ್ಕೆ ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಇಂದು 571 ಮಂದಿಯ ಉಚಿತ ಕೋವಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಕುಲ್ಕುಂದದ ಓರ್ವನಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ .
ದೇವಸ್ಥಾನದ 510 ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳ ಕೊರೋನಾ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆದಿದ್ದು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಕೊರೋನಾ ನೆಗೆಟಿವ್ ಬಂದಿರುತ್ತದೆ. ಸಾರ್ವಜನಿಕರು 61 ಜನ ಕೊರೋನಾ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿದ್ದು ಅದರಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಊರಿನಿಂದ ಬಂದು ಕುಲ್ಕುಂದದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ಓರ್ವರಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

ಕೊರೋನಾ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರು ಉಪವಿಭಾಗಾಧಿಕಾರಿ ಯತೀಶ್ ಉಳ್ಳಾಲ, ಕಡಬ ತಹಸೀಲ್ದಾರರಾದ ಜಾನ್ ಪ್ರಕಾಶ್ ರೊಡ್ರಿಗಸ್, ಮುಖ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾ ಅಧಿಕಾರಿ ರವೀಂದ್ರ. ಎಂ.ಹೆಚ್, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದ ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ತ್ರಿಮೂರ್ತಿ ಹಾಗು ಎಲ್ಲಾ ಸಿಬಂಧಿಗಳು, ಆಶಾಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು, ಸರ್ವೇಕ್ಷಣಾ ಘಟಕ ತಂಡ ಮಂಗಳೂರು ಹಾಗು ಸುಳ್ಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ತಂಡದವರು ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.