ಸುಳ್ಯದ ಪ್ರತಿಭೆಗಳು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಆಯ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಪ್ರಸಿದ್ಧವಾದ ರಾಮಮೂರ್ತಿ ನಗರ ಪುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಸಿ ಡಿವಿಝನ್ ಇದರ ಆಯ್ಕೆ ಟ್ರಯಲ್ ೧೩ ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಆಯ್ಕೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯದ ಟೌನ್ ಟೀಮ್ ಕ್ಲಬ್ಬ್ನ ಎರಡು ಆಟಗಾರರು ಹಾಗೂ ಜೈ ಭಾರತ್ ಯುನೈಟಡ್ ಕ್ಲಬ್ಬಿನ ಎರಡು ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿ ಮೊದಲ ಹಂತದಲ್ಲೇ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.


ಸುಳ್ಯದ ಉಸ್ಮಾನ್ ಹಾಗೂ ರುಕಯ್ಯ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ ಇರ್ಶಾದ್ , ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಹಾಗೂ ಆಸಿಯಮ್ಮಾ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ ಅಫ್ರೀದ್, ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಹಾಗೂ ಖದೀಜಾ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ ಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್ , ಪೈಚಾರು ಮೊಯ್ದುಕುಟ್ಚಿ ಹಾಗೂ ಆಯಿಷಾ ದಂಪತಿಗಳ ಪುತ್ರ ಅನ್ವರ್‌ರವರು ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರು ರಾಮಮೂರ್ತಿ ಕ್ಲಬ್ ಪರ ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಇವರ ಈ ಸಾಧನೆಗಳನ್ನು ತಾಲೂಕಿನಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಇರ್ಶಾದ್ ಹಾಗೂ ಅಫ್ರೀದ್ ಸುಳ್ಯದ ಜೈ ಭಾರತ್ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಶಾಹುಲ್ ಹಮೀದ್ ಹಾಗೂ ಅನುವರ್ ಟೌನ್ ಟೀಮ್ ಕ್ಲಬ್ನಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.